Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม ใช้ cpu-z ส่อง ecs a780gm-a แล้วช่อง การ์ดจอมันไม่มีไรขึ้นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม ใช้ cpu-z ส่อง ecs a780gm-a แล้วช่อง การ์ดจอมันไม่มีไรขึ้นครับ

คือเพิ่งสอยมาเมื่อวัน 1 นี้ครับ ใช้ cpu-z ส่อง ตามรูปเลยครับ
    ปกติมันต้องขึ้น เป็น pci-ex 16 อะไรแบบนี้ก็ว่าไปแต่นี้มันหายไปไหนหมดครับ
    มันผิดปกติหรือเปล่าครับ ต้องขอโทษที่ตั้งไว้ 2ห้องนะครับ อยากจะได้คำตอบเร็วๆร้อนใจมาก

Thanks

ใช้ version ใหม่ซิครับ

Comment

Originally posted by MSI View Post
      ใช้ version ใหม่ซิครับ
      1.5 เนี่ยใหม่สุดแล้วครับ

Comment

Working...
      X