Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU เคสนี้กี่วัตต์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU เคสนี้กี่วัตต์

เคสTHERMALTAKE ARMOR+ MX รุ่นVH8000BWS
    PSUที่ติดมาให้มันกี่วัตต์ ครับ
    ผมว่าจะสั่งซื้อทางอินเตอร์เน็ตครับ
    ผู้ใช้อยู้หรือรู้ข้อมูลต่างๆๆบอกผมด้วยนะครับ

ตัวกี่บาทครับยอกหน่อยและมันมี PSU ด้วยหรือครับผม

Comment

เคสตัวนี้มันไม่มี PSU ติดมานี่ครับ

http://www.tkcom99.com/product_detai...d=1&s_cat_id=2

Comment

เคสเทพๆเดี๋ยวนี้เค้าไม่หม้อแปลงติดมาด้วยหรอก

ต้องซื้อพาวเวอร์เทพๆมาใส่ด้วย

ถึงจะเข้ากัน

เคสตัวนี้ 5900 ใช่ปะ

เตรียมงบหมื่นนึงอะ

ซื้อเคสกับ psu

Comment

ตามนั้นครับ เคสราคาหลายพันไม่มีตัวใหนแถมครับผมซื้อแยกต่างหาก
          แต่เห็นแวบๆว่ามีคนช่วยสั่งซื้อให้ราคาถูกกว่ามากอยู่ครับอาจลดเป็นพันกว่าๆ
          ดูที่หมวดassesory เห็นว่าสั่งให้คนต่างจังหวัดไม่คิดตังค์ว่างั้น
          เพราะเดินพันทิพย์ทุกวัน

ความน่าเชื่อถือไม่ยืนยันครับ เพราะไม่เคยใช้บริการ

Comment

ขอบคุณคราบเคสนี้3990 ที่เจไดครับ TKcomก็มีนะ
            ผมจะต้องซื้อ PUSมาใส่อีก200 5990เลยหรอเนี้ยเก็บตัง
            หรือวะจะเอาเคสนี้ดีครับ

1900บาท
            หรือจะเอาอันนี้ดีผมเลือกไม่ถูก

Comment

เคสนี้เหมาะเล่นน้ำ มากกว่า ถ้าซื้อมาเล่น ลม เอาตัวอื่น spedo ดีกว่า

cm690 ดีกว่า

psu ซื้อเองครับ

เคสเทพๆ ไม่มีแถม

Comment

Working...
              X