Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับรอบพัดลมของ EVGA GTX260 ทำงัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับรอบพัดลมของ EVGA GTX260 ทำงัยครับ

ปรับรอบพัดลมของ EVGA GTX260 ทำงัยครับ ใช้โรแกรมอะไรทำ
    และดูอุณหภูมิของการ์ดดูอย่างไรครับ ดูด้วยโปรแกรมอะไร
    รบกวนขอความกรุณาด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

riva tuner

Comment

EVGA Precision

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
        EVGA Precision
        ตามนั้นเลย...http://www.evga.com/precision/

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Q9400
            Gigabyte GA-EP45-UD3R
            RAM GSKILL 800 2Gx2
            HDD 500G
            PCI-E EVGA GTX260
            PSU ICUTE 750W
            ไม่ทราบว่าคอมผม PSU ของผมจ่ายไฟพอไหมครับ และทำไมเครื่องผมลงเกมแล้วเครื่องชอบค้างไปเลยครับ ต้องรีเครื่องอย่างเดียว ตอนดูหนังก็เหมือนกัน ลง window มาสองครั้งแล้วครับ อาการก็เหมือนเดิม ผมลงใหม่เฉพาะไดร์ C อย่างเดียว ส่วนไดร์อื่นปกติ
            ขอผมไม่ OC ครับ เดิม เพิ่งซื้อเมื่อวันที่ 20/03/2552 ครับ
            Update Driver VGA Update ตามแผ่นในหนังสือ Future Game ครับล่าสุด
            แต่บ้างเกมก็ลงได้ครับ อย่าง
            Dead Space
            Tom Clancys H.A.W.X
            Burnout Paradise
            Total War Empire
            ส่วนเเกมที่ลงไม่ได้ลงแล้วค้างไปเลย คือ
            The Last Remnant
            หรือเกี่ยวกับ MB ของผมครับ ตอนลง window HD ผมเป็น SATA 2 แต่ลงไม่ได้ เลยต้องเปลี่ยนค่าเป็น IDE (หลอกมัน) จึงลง Window ได้ ถ้าตั้งค่าเป็น SATA จะมี Error เป็นหน้าจอฟ้า ครับ ไม่แน่เกี่ยวกับไดร์เวอร์ MB หรือไม่ครับ งงชีวิตแท้
            รบกวนช่วยชี้แนะหน่อยครับ ขอบพระคุณมาก

Comment

ดัน

Comment

ลง windows แผ่นใหม่เอาแบบเดิมๆที่ไม่ได้โม และลอง flash bios บอร์ดดู

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
                  ลง windows แผ่นใหม่เอาแบบเดิมๆที่ไม่ได้โม และลอง flash bios บอร์ดดู
                  ลอง flash bios บอร์ดดู ทำงัยครับ ช่วยสอนหน่อยครับ

Comment

Working...
                  X