Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้า หาซื้อFront I/Oได้ที่ใหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้า หาซื้อFront I/Oได้ที่ใหนครับ

ร้อนวิชาไปหน่อย ถอดออกมาวางไม่ดี เหยียบแตกไปครับ
    ตอนนี้ใช้ช่องหลังเคสอยู่ อยากรู้ว่ามันหาซื้อได้ที่ใหน แล้วสั่งซื้อได้มั้ยครับ
    พอดีอยู่ชลบุรีครับ ให้เข้ากรุงเทพ คงไม่คุ้มเท่าใหร่

เอ่อ อยากทราบราคาเบื้องต้นด้วยนะครับ

เอาแบบไหนโทรมาบอกจิ เดี่ยวแวะซื้อให้ เหอะ เข้าพันธิพทุกอาทิต

Comment

มันมีกี่แบบละเนี้ย
      ของผมมากับเคสGview มีช่องUSB2 Audio1 Mic1 รูIEE มีแต่รูไม่มีช่องเสียบ

เอาแบบฟีเจอร์เยอะๆก็ได้ครับถ้าราคาไม่แพง ผมอยากทราบราคาก่อน
      เผื่อจะโมต่อไป ในอนาคตเพราะไม่ค่อยพอใจเคสตัวนี้เท่าใหร่ แต่ไม่มีงบซะที

Comment

ผมซื้อมาล่าสุดนี้อยู่ที่ 720 บาทครับของ enermax

Comment

720นั่นมันFunction panelแล้วมั้งครับ
          ไม่เอาปรับรอบพัดลมด้วยครับ หรือฟีเจอร์อีเลคโทนิคระดับสูงเพราะไม่จำเป็น

โทษทีผมตอผมอยากได้Front I/Oธรรมดาครับ เอารูเสียบเยอะๆบคำถามไม่ครบถ้วนแล้วก็คลุมเครือ
          อย่างUSB 2-4ช่อง HD Audio /Mic /IEE1394 /Fire Wire ทำนองนี้มากว่าครับ

ตอนนี้ผมได้จากเคสเก่ามาฟรีๆ ใช้อยู่ โชคดีไปมีคนใจดี เพราะทำช่องด้านหลังพังไปแล้วครับ

Comment

Working...
          X