Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคน ที่ยื่นเรื่อง เน็ต 8m แล้วยังไม่ได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคน ที่ยื่นเรื่อง เน็ต 8m แล้วยังไม่ได้มั้ย

ขอเสียงหน่อยอยากรู้ว่าเป็นที่ผมคนเดียวป่าว ผมสมัครไว้วันที่ 2 พอวันที่ 3 เช้คทที่ router มันเปลี่ยนเป็น 8m ให้แล้วแต่เน็ตยังวิ่งที่ 2 m เหทือนเดิมโทรไปมันก็บอกให้ รอๆๆๆๆๆๆๆ
    ผมเลยถามมันว่าเริ่มคิดค่าบริการตอนไหน มันบอกหลังจากให้ใช้บริการ ผมเลยสงสัยว่า มันคิดหลังจากเปลี่ยนใน router ให้ผมอะป่าวนี่สิ

ยังไม่ได้เลยครับ บอก ภายใน 24 ชม รอมา 3 วันแล้ว ท่อก็ยังไม่เปิด

Comment

Originally posted by kaesoda View Post
      ขอเสียงหน่อยอยากรู้ว่าเป็นที่ผมคนเดียวป่าว ผมสมัครไว้วันที่ 2 พอวันที่ 3 เช้คทที่ router มันเปลี่ยนเป็น 8m ให้แล้วแต่เน็ตยังวิ่งที่ 2 m เหทือนเดิมโทรไปมันก็บอกให้ รอๆๆๆๆๆๆๆ
      ผมเลยถามมันว่าเริ่มคิดค่าบริการตอนไหน มันบอกหลังจากให้ใช้บริการ ผมเลยสงสัยว่า มันคิดหลังจากเปลี่ยนใน router ให้ผมอะป่าวนี่สิ
      ขอผมเป็นเหมือนของคุณทุกอย่างเลยครับ เช็คดูได้ 8129 เทสได้ 2.5 รอมาตั้งแต่วันแรกที่ให้เปลี่ยน
      pageage คงทำอะไรไม่ได้ครับก็ต้องรอต่อไป

Comment

ได้มาแว้ว 3 วัน
        [img=http://images.temppic.com/06-04-2009/images_vertis/1239012307_0.03930200.jpg]

Comment

ผมก็ยังไม่ได้ครับ
          ท่้อเปิดเมื่อวันที่ 4
          โทรไปแปดร้อยกว่ารอบได้ละ

เซ็งชิบ ...

Comment

ผมก็ยังไม่ได้อยู่เขตพระนคร ท่อเปิดแล้ว แต่สัญญาณยังไม่มา ตามมาหลายวันและ วันนี้โทรไปตามสามสี่รอบ บอกส่งเรื่องด่วนให้แล้วแต่พอดีวันนี้วันหยุดพรุ่งนี้จะแจ้งกลับอีกที่

Comment

Originally posted by joestar View Post
              ผมก็ยังไม่ได้อยู่เขตพระนคร ท่อเปิดแล้ว แต่สัญญาณยังไม่มา ตามมาหลายวันและ วันนี้โทรไปตามสามสี่รอบ บอกส่งเรื่องด่วนให้แล้วแต่พอดีวันนี้วันหยุดพรุ่งนี้จะแจ้งกลับอีกที่
              แถวเดียวกันคับ ผมสายหยุด

Comment

Working...
              X