overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 7 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 135

Thread: พวกท่านแต่งคอมแรงๆ ไว้เพื่อ?

OverclockZone Member pong747's Avatar

Default พวกท่านแต่งคอมแรงๆ ไว้เพื่อ?

ตามข้างบนเลยครับ สำหรับผมแล้วไว้เล่นเกมส์ครับ ทำงานบ้างนิดหน่อย (Photoshop, Corel DRAW) แล้วท่านอื่นใช้ทำไรกันบ้างครับ

OverclockZone Member suasongsin's Avatar
    อ.ป่าโมก จ.อ่างทอง

ตัดต่อวิดีโอเล่น เอ็นโค๊ดไฟล์
    เบนมาคเล่น แข่งคะแนนกะคนอื่น

OverclockZone Member soniconline's Avatar

ผลานเงินพ่อ เงินแม่ เอามาเล่นแต่เกมส์ งานก็ไม่ช่วยทำ

โชว์เกรียนว่ากุรวย คอมแรง พ่อแ่ม่รวย

ทั้งหมดนี้ ยกให้บางคนนะ ใครโตๆ หาเงินเองได้ ก็ไม่ว่ากัน

Between Hell And Earth

สนองตัญหาตนเองครับ

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

เอามัน (แต่ก็เก็บตังค์ซื้อเอาเองนะ ไม่ได้เดือดร้อนใคร)

OverclockZone Member
    อยู่ ต่ำหมูนี้แหละ

อ่า ของผมไม่แรงครับ พอมีพอใช้ แต่มีคอมแรงเหมือนเราดูหนังไงครับ มีคอมแรง เล่นไม่กระตุก คอมไม่แรงเล่นกระตุก มันเซงครับ ก็ไม่ต่างกะดูหนังครับ ดูหนังกระตุกมานมีความสุขไหมหละครับ

อ่าสเปคเทพเค้าก็อาจมีความสุข น้อยๆ ของท่านผู้ชอบความแรงก็ได้มั้งครับ ผมยังชอบเลย

ความเห็นส่วนตัวเน้อ

ของใช้ P4D 2.8 Ram 1G 6600GT เล่น Supream Commander ยังเซงเลยครับ อืดๆๆ
    แต่พอเล่นได้ไปตามจำนวนเงินที่เราหามาได้ก็สนุกแล้วครับ

OverclockZone Member zman's Avatar

1.ลองของ
    2.สนองตัญหา
    3.เห็นเค้าทำอยากทำมั่ง

OverclockZone Member layjung's Avatar
    บางบัวทอง นนทบุรี

Quote Originally Posted by Dark_Resurrection View Post
    สนองตัญหาตนเองครับ
    ผมว่าสนองความต้องการของตนเองดีกว่าครับ "ตัญหา" ดูมันแปลกๆ เหมือนคอมฯเรามีรู

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

เพื่อให้พอเพียงกับ การใช้งาน

OverclockZone Member mini_bank's Avatar

หลักๆมีคำเดียวเลยครับ เพราะว่าผมชอบ COM เหตุผลอย่างอื่นสำหรับผมแทบไม่มี งานที่ใช้เหรอ ??? ก้มีบ้างเน้นพวกเข้ารหัส VDO แปลงหนังไว้ดูเอง ใช้ ตกแต่งภาพที่ถ่ายมาจากกล้อง

คล้ายๆกับคนชอบแต่งรถ เล่นเครื่องเสียง ..... ทั้งที่ธรรมดามันก็ใช้งานได้อยุ่แล้ว แต่เพราะมีความชอบในสิ่งๆนั้นเป็นพิเศษ

บางทีชอบอะไรมันก็ไม่ต้องมีเหตุผลหรอกครับ (จริงๆนึกไม่ออกมากกว่า ^^ )

ผู้มาเยือน3
    Guest

ความสุข

OverclockZone Member mrair's Avatar
    สรงประภา ดอนเมือง

เป็นความอยากส่วนตัว แต่ ......... ก็ต้องไม่เดือดร้อนใคร .............

รู้จักใช่ ... รู้จักออม ... เหลือออม ... เหลือใช้ ... เอาไปอัพคอม ...

OverclockZone Member ~BluesKY~'s Avatar

เพื่ออนาคต ให้ลูกให้หลานเล่นครับ ซื้อทีเดียวจบบบ....

OverclockZone Member พจน์'s Avatar

ก็อยากรู้ว่ามันจะแรงสักแค่ไหน...
    โอเวอร์คล๊อกคอม ก็เหมือนเอารถโตโยต้า 3 ห่วง ไปทำให้แรงเหมือน Impreza WRX

แต่ทุกวันนี้ก็เอาไว้เล่นเกมซะมากกว่า 555+

แต่ที่จริงแล้วคือ ตอนเด็กๆ มันแพงมากไม่มีปัญหาซื้อ
    พอทำงานหาเงินได้เอง ก็เลยซื้อ มันก็เหมือนเป็นการเติมความฝันในวัยเด็กในสวนนึง ^-^

OverclockZone Member

บางคนบ้ารถ บางคนบ้าแต่งมอร์ไซค์ บางคนบ้าหวย เพื่อนผมบางคนบ้าวัว พันธุ์ไหนเกิดที่ประเทศไรมันรู้หมด คนเรามันต้องมีบ้าบ้างแหละ

ผมบ้าคอมก็เลยอยากมีแรงๆไว้สนองความบ้าแหละครับ ซื้อมาหลักๆก็ไว้เล่นเกมส์ ทำงาน เล่นเนต

OverclockZone Member iaung's Avatar

85% ทำงาน หาเงิน เอาไปเรียนต่อ อีก 15 % หาความบันเทิงใส่ตัว...................

OverclockZone Member ragrave's Avatar

เล่นเกม ไม่กระตุก สบายใจ

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

เพื่อความสะใจครับ

OverclockZone Member Comlow's Avatar

ติดตามดูพัฒนาการทางเทคโนโลยีครับ

OverclockZone Member sunserus's Avatar

เพื่อเรียนรู้..............คับ

Page 1 of 7 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks