Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้เมนบอร์ดกับcpu p4 2.66 แต่เปิดไม่ติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้เมนบอร์ดกับcpu p4 2.66 แต่เปิดไม่ติด

ได้เมนบอร์ดกับcpu p4 2.66 เลยจะลองเปิด

เอา HDD 80g ใ่ส่ แล้วก้ ram บัฟ 400 ใส่ไป แต่ ประกด เปิดไม่ติด หน้าจอไม่ขึ้นอะแต่ผัดลม cpuหมุน เป็นที่ เมนบอร์ด พังรึเปล่าครับ เออ

เมนบอร์ด M957G v1.0 อะครับแล้วดูอาการเม้นบอร์ดพังดูไงอะครับ

ลอง psu ตัวอื่นยังครับ

การ์ดจออนหรือครับ ลองเคลียใบออสเมนบอดดูยังครับ

Comment

เช็คแรมดูด้วยนะใส่ดีป่าว

Comment

Working...
      X