Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูเสป็คให้ทีครับ ---

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูเสป็คให้ทีครับ ---

ดูเสป็คให้ทีครับ อยากได้ให้คุ้มที่สุด

Mainboard GigaByte EP45T-UD3R----------4700
    CPU Q9550 2.83 GHz-----------------10,350
    RAM DDR3 2048/1333 OCZ-----------1,750
    VGA 1 GB/GTS-250 GIGABYTE--------6,170
    PSU TT 550W-----------------------2500
    ================25470

ต้องเปลียนตัวไหนป่าวครับ

ไม่ต้่องแย้ว ว่าแต่ เอาแรมแผงเดียวเหยอ???

น่าจะเ้อาอีกแผงนึงนะ ทำDual ไปเลย*-*

Comment

Originally posted by Alteizen View Post
      ไม่ต้่องแย้ว ว่าแต่ เอาแรมแผงเดียวเหยอ???

น่าจะเ้อาอีกแผงนึงนะ ทำDual ไปเลย*-*
      ถูกต้อง>>>นั่งลง

แรงแล้วแหละๆ

Comment

ทำไงอะครับ ขอลิ้งหน่อยครับ

Comment

ก็แค่้ใส่แรม2ตัวอ่ะครับ เหอะๆ

Comment

ไม่ต้องทำใยเยยครับ

เอาแรมยี่ห้อเดียว กัน แบบเดียวกัน ตัวที่คุณจาซื้อน่ะ มาเพิ่มอีกตัวครับ

ระบบจะปรับเป็นโหมดDual Channel ให้เองอัตโนมัต

หรือถ้าคุณจะเอาแรมแค่2กิ๊กพอ เปลี่ยนมาซื้อแรมตัวนี้เลยครับ

http://www.tkcom99.com/product_detai...13&s_cat_id=24

+อีก200บาท สบายใจดี^^

Comment

อืม ขอบคุณครับ *-.-

Comment

มะเปงไรครับ ช่วยๆกันไป^^"

Comment

Working...
                X