overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 18 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 360

Thread: มาแล้ว Left 4 Dead ของแท้ ราคาไทย มีทั้งแบบกล่องและแบบ Serial Code

OverclockZone Member ztarwarz's Avatar

Default มาแล้ว Left 4 Dead ของแท้ ราคาไทย มีทั้งแบบกล่องและแบบ Serial Code

สถานที่จำหน่ายเกม Left4Dead

ร้าน Family Game ห้าง The Mall บางแค ชั้น 3
    ร้าน New ERA PC CITY ห้าง ซีคอนสแควร์ ชั้น G
    ร้าน VR Toy อำเภอเมือง จังหวัด เลย
    ร้าน Zest สาขาห้าง พันธิพย์พลาซ่า ชั้น 2 และสาขา ฟอร์จูนทาว์น ชั้น 3
    ร้าน I27 ห้างมาบุณครอง ชั้น 4
    ร้าน APT Soft
    ร้าน Future Center
    ร้าน CD-Gamer
    ร้าน Dino Soft (ขอนแก่น)
    ห้างสรรพสินค้าเซียร์ รังสิต
    ห้าง สรรพสินค้าฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิต

และร้าน อื่นๆที่ร่วมจำหน่ายใกล้บ้านคุณ
    Last edited by ztarwarz; 14 Jun 2010 at 18:37:59.

OverclockZone Member ztarwarz's Avatar

รายชื่อผู้สั่งจอง และสถานะต่างๆ

Pre-order

1. Yoonnoob 1กล่อง - โอนเงินแล้ว
    2. keanutt 2กล่อง - โอนเงินแล้ว
    3. wisuhere 1กล่อง - โอนเงินแล้ว
    4. OneWalk 1กล่อง - โอนเงินแล้ว
    5. peter_well 1กล่อง - โอนเงินแล้ว
    6. rewrite 1กล่อง - โอนเงินแล้ว

Order

1. Teamx 1กล่อง - โอนเงินแล้ว
    2. cpuman 1กล่อง - โอนเงินแล้ว
    3. weng12 1ก่ลอง - โอนเงินแล้ว
    4. 136nomad 1กล่อง - โอนเงินแล้ว
    5. tee35 1กล่อง - โอนเงินแล้ว
    6.
    Last edited by ztarwarz; 1 Jun 2009 at 22:24:57.

OverclockZone Member jonoaugi's Avatar

เข้าไทยแล้วหรอครับ หรือว่าซื่อมาขาย

เข้าไทยแล้วคับ ผมเป็น Dealer คับ

OverclockZone Member sungel's Avatar

ถ้ามาพร้อมตัว DLC จะดีมากเลยครับ

มีอะไร สามารถ ติดต่อสอบถามได้คับ

Quote Originally Posted by sungel View Post
    ถ้ามาพร้อมตัว DLC จะดีมากเลยครับ
    มีคับ

Moderator mercadix's Avatar

หมายถึงมันพูดไทยได้หรือครับ? ผมเซ็งภาษารัสเซียมากๆ

เอ่อ ไม่ใช่พูดภาษาไทยคับ เป็นเกมกล่อง ของแท้ stream ไทย แต่พูดภาษาในเกม คงเป็นอังกฤษ เหมือนเดิมคับ

ใครเล่น Garena อยู่ แล้ว ซื้อตัวนี้ไป ก็เล่น ผ่าน stream แล้วก็ยังเล่นกับคนใน Garena เหมือนเดิมได้น่อ

OverclockZone Member O - JO's Avatar

็ำช่วยดันครับ

Quote Originally Posted by O - JO View Post
    ็ำช่วยดันครับ
    ขอบคุณคับ

OverclockZone Member qbert's Avatar

ดีๆคับ ช่วงนี้หาเกมส์ออนไลน์เล่นยาก(หลังจาก2412ถูกปิด) อยากเห็น package อ่ะคับ

OverclockZone Member Hydra02's Avatar

จากข่าว จำได้ว่าจะมีแบบ Collector Edition หรือ Limited Edition
    ไม่ทราบว่า ยังมีอยู่ไหมครับ หรือว่าไม่มีแล้ว ?

แล้ว DLC ที่ว่านี้ คืออะไรอ่ะครับ ใช่ Patch ป่ะ หรือว่าเป็น แผนที่ใหม่ๆ ที่ทาง Valve ทำมาใหม่ครับ ?

OverclockZone Member jonoaugi's Avatar

แล้วบริทัษอะไรรับเข้ามาอะครับ

OverclockZone Member Yoonnoob's Avatar
    เเถวช้างเอราวัณ

DLC คืออะไรอ่ะครับ เด๋วผมจะซื้อครับรอเงินอยู่ครับ

karas100's Avatar

เอ่อน่าสนครับแต่ ซีเรียลผมว่ามนน่าจะซื้อเกมด้วยเลยนะเพิ่ม100เดียวเอง - -

เอ่อขอถามหน่อยครับ มันจะมีเข้าแบบทางการไหมครับแบบเช่นทาง Zest เอามาขายงี้อะครับผมถ้ามีเดี๋ยวจะได้เก็บเงิน*0*

เอ่อท้ายสุดนี้ผมขอยืมของพี่ไปโฆษณาต่อที่อื่นนะครับพอดีที่โน่นมีคนสนใจเป็นพันเลยครับ ไม่ว่ากันนะครับ -w-
    Last edited by karas100; 7 Apr 2009 at 00:21:46.

OverclockZone Member Admiralce's Avatar

DLC Downloadable Content: Survival Pack ใช่ป่าว?

เห็นเขาบอกว่าจะมาภายใน วันที่ 21 April

ประกอบหลักๆ ไปด้วย
    mode ใหม่ Survival mode อยู่รอดให้นานที่สุด มีระเบิด+ถังแก็ซให้บาน
    map ใหม่ The Light House ไว้เล่น Survival (จริงๆเล่นได้หลายด่านนะ)
    VS ใหม่ Death Toll กับ Death Air ได้เล่นแล้ว

อุดหนุนแผ่นแท้กันเยอะๆ นะครับ

OverclockZone Member winterrain's Avatar

แล้วเล่นผ่านเซิฟไทยมั้ยครับนิ

เน็ต 1เมก ต่างประเทศไม่รอดแน่ๆ

Quote Originally Posted by qbert View Post
    ดีๆคับ ช่วงนี้หาเกมส์ออนไลน์เล่นยาก(หลังจาก2412ถูกปิด) อยากเห็น package อ่ะคับ
    ส่วนของ แพกเก็จ อีกซักพัก ผมจะหามาลงให้นะคับ ซึ่งตอนนี้ยังไม่แน่ใจว่า ของใหม่ จะเข้าก่อนหรือไม่คับ ถ้า Expansion มันเข้าพอดี ในส่วนของแพกเก็จ จะเปลี่ยนไปด้วยคับ

Quote Originally Posted by Hydra02 View Post
    จากข่าว จำได้ว่าจะมีแบบ Collector Edition หรือ Limited Edition
    ไม่ทราบว่า ยังมีอยู่ไหมครับ หรือว่าไม่มีแล้ว ?

แล้ว DLC ที่ว่านี้ คืออะไรอ่ะครับ ใช่ Patch ป่ะ หรือว่าเป็น แผนที่ใหม่ๆ ที่ทาง Valve ทำมาใหม่ครับ ?
    อันนี้จะเป็นแบบ Limited Edition คับ 2000ชุดเท่านั้น เพราะ จะมีแบบ Expansion ออกมาก็ต้องเปลี่ยนรูปแบบใหม่คับ

ส่วน DLC ที่ผมเข้าใจ นี่ คือโปรแกรมสำหรับร้านเกมคับ สำหรับ ล็อคอิน stream อัตโนมัต

Quote Originally Posted by jonoaugi View Post
    แล้วบริทัษอะไรรับเข้ามาอะครับ
    CGT คับ

Quote Originally Posted by Yoonnoob View Post
    DLC คืออะไรอ่ะครับ เด๋วผมจะซื้อครับรอเงินอยู่ครับ
    อย่างที่กล่าวไปข้างต้นคับ ในที่นี้ ผมยังเข้าใจอยู่ที่ว่ามันคือโปรแกรมของร้านเกม คาเฟ่ นะคับ

สามารถ สั่งจองได้แล้วนะคับ

Quote Originally Posted by karas100 View Post
    เอ่อน่าสนครับแต่ ซีเรียลผมว่ามนน่าจะซื้อเกมด้วยเลยนะเพิ่ม100เดียวเอง - -

เอ่อขอถามหน่อยครับ มันจะมีเข้าแบบทางการไหมครับแบบเช่นทาง Zest เอามาขายงี้อะครับผมถ้ามีเดี๋ยวจะได้เก็บเงิน*0*

เอ่อท้ายสุดนี้ผมขอยืมของพี่ไปโฆษณาต่อที่อื่นนะครับพอดีที่โน่นมีคนสนใจเป็นพันเลยครับ ไม่ว่ากันนะครับ -w-
    อ่อ เข้าแบบทางการแหละคับ แต่ว่าเป็นบริษัทนำเข้าเปิดใหม่คับ ตอนนี้คิดว่าจะยังไม่มีขายตามร้าน คับ

ขอบคุณ ที่ช่วยโฆษณาคับ
    Last edited by ztarwarz; 7 Apr 2009 at 08:18:03.

Page 1 of 18 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks