Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870x2 ยี่ห้อไหนดีครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870x2 ยี่ห้อไหนดีครับ?

ยี่ห้อไหนที่ราคาไม่แพงเว่อเกินครับ แล้วดีช่วยแนะนำหน่อยน้าแล้ว q9450 นี่มันหมดไปจากตลาดแล้วเหรอครับ แล้วถ้าเอา 4870x2 ไปใช้กับ q9400 จะดีไหมครับ

ร้อนตับแล๊ปเลย ถ้าไม่เอาของASUS 4870*2

ตัวนี้เย็นสุด

Comment

ASUS 3 พัดลม

Comment

ขอถามด้วยครับ

ราคารุ่นนี้ มือ 1 ตกเท่าไหร่อะครับ แล้วร้านไหนมีขายบ้างเอ่ย

ขอบคุณครับ

Comment

ต้องเดินหาเอาครับ

ราคา ไม่แน่นอน แล้วแต่ร้าน

Comment

ASUS น่าจะดูดีที่สุดแล้วนะ

Powercolour ก็จะมาตารฐาน แบบ ATi เดิมๆ

Comment

แล้วของ Asus นี่เท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by rooney10 View Post
                แล้วของ Asus นี่เท่าไหร่ครับ
                ASUS 20,000 มือ 1 แต่ ราคามือสองไม่ต่างกับ PWC

Comment

..

Comment

compu & more

Comment

แล้วมันมียี่ห้ออื่นอีกไหมครับที่ไม่ร้อนจนเกินไป ที่ไม่ใช่ asus อ่ะครับ มันเกินงบไปเยอะเลย

Comment

ดันครับ เผื่อได้ในเร็ววัน อิอิ ที่ดีกว่า power color อ่ะครับ รบกวนบอกราคาด้วยครับขอบคุณมากครับ
                        Last edited by rooney10; 6 Apr 2009, 21:13:05.

Comment

PWC 4870X2 (มือสอง ) + Ultimate Cooling Weapon for ATI Radeon HD4870X2 =

ASUS EAH4870X2/HTDI/2G

Ultimate Cooling Weapon for ATI Radeon HD4870X2

http://www.arctic-cooling.com/catalo...ath=2_&mID=244

ASUS EAH4870X2/HTDI/2G

http://www.asus.com/product.aspx?P_I...odb&templete=2

Comment

ครับขอบคุณครับ ของคุณ zoo นั่น tri fans ใช่ไหมครับ ที่ประมาณ2หมื่น คือมันเกินงบอ่ะครับใจจริงก้อยากได้อยู่ มีแบบรองจาก asus ไหมครับ รบกวนบอกราคาด้วยครับ

Comment

เอาตัวธรรมดา ก็ได้คับแต่ได้อย่างเสียงอย่างคับ
                              Asus เงียบ เย็น แต่แพง(ที่ไทยนะ ที่อื่นเค้าถูกกันหมดแล้วแท้ๆ)
                              ถ้าจะซื้อ Ref Card (Sapphire, PWC, HIS, Etc.) ก็ต้องเลือกเอาอะคับว่าจะเอา ร้อน+เงียบ หรือจะเอา เย็น+ดัง เพราะเนือ่งจากสามารถปรับรอบพัดลมได้ มันก็ไม่ร้อนหรอกคับ แต่พัดลมเสียงค่อนข้างดัง แต่ถ้าท่านอย่างได้ทั้ง เงียบและเย็นสำหรับ ref การ์ดก็ต้องขยันปรับรอบอะคับ เช่นอยู่บน desktop ใช้35% พอเล่นเกมปรับเป็น 45-50% แบบนี้อะคับ (ตอนเล่นเกมเสียงเกมดังกว่าพัดลมอยู่แล้ว)

Comment

Working...
                              X