Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าไม่มีเคส จะทำ ให้คอมติดโดยไม่ใช้ปุ่ม power อย่างไรครับ[แบบบ้านๆก็ได้]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ปากกา

Comment

อะไรก็ได้ครับ ของผมเอาตะไบเล็บมาแตะเอา สะดวกดี

Comment

Originally posted by oaokm View Post
        จะไปยากอะไร เอาลิ้นเตะก็ติดแล้ว
        ขั้นเทพ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
          กรณีนี้ ผมไม่แนะนำ Jumper จริงๆ ครับ

เพราะสวิสต์ มันต้องการการสัมผัสหรือการช๊อตแค่ครั้งเดียวครับ

คือติดแล้วก็ปล่อยออกเลยครับ

แต่ Jumper มันดูจะลำบากไปหน่อยนะผมว่า ตอนเสียบเข้าไม่เท่าไหร่ แต่ดึงออกนี่สิครับ มันยุ่งยากนิดนึงนะ

55 ไม่ได้แนะนำให้เสียบจนมิดด้ามหรือสวมแช่นี่ครับท่าน
          เอาแตะนิดเดียวก็ติดแล้ว
          ยิ่งได้ jumper บางรุ่นมันมีด้ามจับยาวๆ ด้วยยิ่งสะดวก

Comment

Originally posted by oaokm View Post
            จะไปยากอะไร เอาลิ้นเตะก็ติดแล้ว

Comment

Originally posted by tuajing View Post
              55 ไม่ได้แนะนำให้เสียบจนมิดด้ามหรือสวมแช่นี่ครับท่าน
              เอาแตะนิดเดียวก็ติดแล้ว
              ยิ่งได้ jumper บางรุ่นมันมีด้ามจับยาวๆ ด้วยยิ่งสะดวก
              ตามนั้นเลยครับ ผมก็ทำเหมือนกัน เสียบ jumper พอมันครอบขา นิดนึงก็ติดแล้ว

Comment

Working...
              X