Announcement

Collapse
No announcement yet.

BitDefender Firewall Problem

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BitDefender Firewall Problem

ไม่ทราบว่ามีใครเจอปัญหาแบบผมบ้างครับ เมื่อวานซืน(4เมษา) BitDefender Firewall ของผมทำงานตามปกติ อินเตอร์เน็ตเปิดได้ แต่พอมาวันนี้เกิดอาการเปิดอินเตอร์เน็ตไม่ติดเลยแม้กระทั่ง Gateway พอผมไปดูใน Firewall ปรากฏว่า อ้าววว... ไหงมันบล็อคไม่เลือกหน้าแบบนี้ล่ะ?

ไม่ทราบว่ามีใครเจอแบบผมบ้างครับ

ใครทราบวิธีแก้บอกด้วยนะครับ

(อยู่ดีๆก็เป็นนะ ไม่มีการแก้ไขอะไรมาก่อนเลย)

Working...
X