Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะเปลี่ยนพัดลม VGA เอง ต้องทำไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะเปลี่ยนพัดลม VGA เอง ต้องทำไงบ้างครับ

ต้องใช้ ซิลิโคน เหมือน CPU รึเปล่า

ใช้ซิลิโคน เหมือน ซีพียูครับ

Comment

แน่นอน ของซิงค์ใหม่จะมีมาให้อยู่แล้ว แต่...mx-2เลย

Comment

Originally posted by Dongkung2 View Post
        แน่นอน ของซิงค์ใหม่จะมีมาให้อยู่แล้ว แต่...mx-2เลย
        mx-2 ที่ใช้กับ CPU รึเปล่า ถ้าใช่ งั้นเราสามารถใช้ของ CPU แทนกันได้ใช่มั้ยครับ

Comment

ใช้ได้ มันก็ซิลิโคน เหมือนกัน

Comment

ครับ get ล่ะ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

ใช้ครับ

ถ้าไม่ใช้มันจะร้อน

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                ใช้ครับ

ถ้าไม่ใช้มันจะร้อน
                ท่านนี้ รู้สึกเปลี่ยนหน้าตาบ่อยดีน๊ะครับ
                ขยันจัง ว่างๆทำให้มั่งจิ่ อิอิ

Comment

Working...
                X