Announcement

Collapse
No announcement yet.

งง กับทรู ตกลงมันอะไรกัน +

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งง กับทรู ตกลงมันอะไรกัน +

ผมเข้าไปเช็คในเวบของทรูมาแล้วสมัครเรียบร้อยแล้วเปลี่ยนโปรได้แล้ว แต่ทำไมความเร็วมันไม่ขึ้นเลยครับ มันยัง1เมกเหมือนเดิม โทรไปถามก็ตอบอะไรก้ไม่รู้ โทรไปสามวันคำตอบไม่ได้ตรงกันสักวัน แล้วสรุปมันจะได้ไหมนี่ รออีกนานแค่ไหนครับ มีใครอึดอัดแบบผมบ้างครับ มาระบายได้ คือแบบว่าเรามาเพิ่มเน็ตจ่ายตังค์นะครับ...ไม่ใช่มาขอเล่นเน็ตฟรี!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

++++เสริม...พรุ่งนี้ไม่ได้มีหักกันละคราวนี้...

Comment

เลิกกับทรูแล้ว .. ใช้ maxnet จ่ายเท่ากันแต่ได้ 3 mb

Comment

เอาเลยครับผมก็จะไปสมัครเป็น8mก็กล้วจะเป็นอย่างท่านเลยไม่สมัครรอดูก่อนตอนนี้ยังไม่ได้4mเลยยัง2mอยู่ -*-
        ถ้าเปลียนเป็น8mสงสัยเสียตังฟรีมัน+ค่าเปลียนด้วยปะ4xxเท่าไรอะจำไม่ได้

Comment

ทรูมันขี้โกงโครต ผมยังไม่ได้3Mbps เลย

Comment

maxnet 3 เมคแท้ ไม่เทียมเหมือนทรูนะ

Comment

Working...
            X