overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 21

Thread: TRUE ใครที่ยังไม่ได้อัพ เค้าจะทยอยอัพให้ถึงปลายๆอาทิตย์หน้านะครับ

OverclockZone Member McCLoY's Avatar
    ABAC บางนา UNIVERSITY

Default TRUE ใครที่ยังไม่ได้อัพ เค้าจะทยอยอัพให้ถึงปลายๆอาทิตย์หน้านะครับ

ผมได้ข่าวมาว่า เค้าจะทยอยอัพให้จนถึง ปลายอาทิตย์หน้าจึงจะครบทุกคู่สาย ใครที่ยังไม่ได้ก็ใจเย็นกันหน่อยน้า

OverclockZone Member GOLDGEAR74's Avatar

อย่าไปดีใจมากนะครับ พอครอบ 2 เดือนจะปรับกลับมาที่ 1 เมคเหมือนเดิม

OverclockZone Member thongpoon18's Avatar

เห็นเพื่อนสมาชิกมาโพสบอกว่ามันจะอัพให้ 3 เม็ก 2 เดือนแล้วจะปรับมาเป็น 1 เม็กเหมือนเดิม จริงไหมครับ ตกลงว่ามันเป็นอย่างไรกันแน่ ขอชัวร์ๆ

OverclockZone Member champdekwen's Avatar

ถ้าไม่บอกนะว่าจะอัพให้ 3M แล้วอยู่ดีได้ 3M ขึ้นมา
    โอ้โห บริษัทไร ทำไมมันใจดีขนาดนี้ อยู่ดีๆก็ได้ 3M

พอรู้ร่วงหน้าปุ๊บ บริสาดไรวะ บอกจะให้ 3M รอเป็นอาทิตย์ละนะ ต้องโทรไปด่า

ถ้าเป็นงั้นจริง ผมขอไป MAX อีกคน เพื่อนบ้านนำร่องไปหลายแล้ว

OverclockZone Member pung_pond's Avatar
    ปากน้ำ สมุทรปราการ

Quote Originally Posted by thongpoon18 View Post
    เห็นเพื่อนสมาชิกมาโพสบอกว่ามันจะอัพให้ 3 เม็ก 2 เดือนแล้วจะปรับมาเป็น 1 เม็กเหมือนเดิม จริงไหมครับ ตกลงว่ามันเป็นอย่างไรกันแน่ ขอชัวร์ๆ
    ผมคอนเฟริมเลยท่าน โทรไปตอน 2 ทุ่ม กว่า เขาบอกอย่างงี้เลยเซงเลยครับ ยังงัยก้อดูต่อไปก้อได้ครับท่าน ของดีๆ ฟรีๆ ไม่มีในโลกครับ จะไปยกเลิกวัน สองวันนี่แหละ

OverclockZone Member

ไม่เอามันแล้วยกเลิกให้หมดติดสัญญาทาส true vision อีกเซ็งเป็ดกับมัน

OverclockZone Member keng95's Avatar
    บางกรวย-ไทรน้อย บางบัวทอง

โปรดีน่าสนใจแต่เวลาทำจริงทำไม่ได้อย่างที่โฆษณาไม่ไหวเลย ผมคนนึงล่ะที่เซงกับเขาจริงๆ "ทุย" รอมาตั้งแต่ 2 เมษา ติดต่อไปก่อนหน้านั้นประมาณ 2 สัปดาห์ปรากฏโมฆะดองเรื่องไว้ซะง้าน เลยเปลี่ยนเป็นอีกโปรเผื่อจะบริการดีขึ้น ดันบอกให้รอภายใน 24 ชม. สัญญานจะมา ผ่านมาจะ 40 ชม. หลังจากไปเดินเรื่องรอบ 2 ก็ยังเงียบเหมือนเดิม ทางเลือกอื่นยังไม่มีมีซะด้วย เซงเลย

OverclockZone Member Rabbit fire's Avatar

Quote Originally Posted by thongpoon18 View Post
    ถ้าอย่างนั้น พอมันปรับลงมาที่ 1Mb เหมือนเดิมล่ะก็....
    Maxnet ได้เจอกันแน่ๆ

ผมพ้นสัญญาทาสมันมาจะ 2 ปีแล้ว

OverclockZone Member champdekwen's Avatar

แต่คนที่ใช้ MAX นี่มีแบบต่อไม่ได้มั่งมั้ยครับ เคยมีคนใช้ MAX มาบอกผม ว่าต่อไม่ได้บ้างต้องโทรไปบอก
    แล้วก็ไม่เสถียร

จริงๆผมก็รอ True อัพให้เท่าเจ้าอื่น ต้องอัพให้อยู่แล้ว เพราะตอนแรกผมใช้ 256
    แล้วอยู่ดีๆก็เป็น 512 แล้วก็ขึ้นให้อีกเป็น 1M ซึ่งต่อไปก็ต้องเป็น 3M แต่ไหงคราวนี้แค่ 2 เดือนล่ะ

ไม่ไหว จะไป MAX ก็กลัวปัญหา
    Last edited by champdekwen; 7 Apr 2009 at 00:05:52.

นี่มันได้แค่2เดือนจริงๆหรอเนี่ย ไม่อยากจะเชื่อเลยอะ
    แบบนี้มันโคตร...

OverclockZone Member kaesoda's Avatar

เหอๆ ยังงี่คนใช้ 8m จะโดนด้วยป่าวเนี่ย

คือที่ผมสงสัยคือ ที่มันอีพให้ฟรีจาก2เป็น4 จะอยู่แค่2เดือน
    แล้วคนที่สมัครโปร4เมก ได้ 5 เมก จะอยู่แค่2เดือนด้วยไหม ครับ

OverclockZone Member Ascorbic's Avatar

เรื่อง2เดือนอะจริงครับ ที่่เค้าอัพให้เป็น3เมก auto ถ้าไม่ได้ไปสมัครที่เว็บมัน
    ถ้าคนสมัครเว็บมันแล้ว จะได้ตลอดไปครับ
    ก็สมัครที่เว็บมันสะก็จบครับ

ผมโทรเมื่อกี้ครับ

สาวรับ เสียงน่ารักดี

เค้าบอกว่า ไม่มีกำหนดที่แน่นอน

ถ้าครบกำหนดถ้าอยากใช้ ตามที่ปรับให้

ให้ไปกรอกเปลี่ยนโปรที่หน้าเวป

แต่ผมรอใช้ฟรีไปก่อน ยังไม่ไปกรอก

เพราะกรอกทีไรมันตัดรอบบิลใหม่ทุกที

แล้วตัดรอบบิลจะเสียเพิ่ม 300 ไม่รุ้ตัดยังไงของมัน

ไม่เสียค่าเปลี่ยนโปร แต่เสียค่าตัดรอบบิล ต่างกันตรงไหน

OverclockZone Member ugly349's Avatar

แล้วผมจะได้เพิ่มมั้ยอ่ะคับ จริงๆผมไช้ 256 แล้วผมก็ไปสมัครหน้าเวป เพราะ ไช้ เบอร์ทรูอ่ะคับ แล้วเค้าก็ปรับให้เป็น 1MB แต่วิ่งแค่ 700-800

อย่างผมเค้าจะเพิ่มให้เป็น 3MB มั้ยครับ ยังไง รบกวนบอกกันหน่อยเน้อ ใจจร้า

OverclockZone Member willkungza's Avatar

ได้เเค่2เดือนจริงหรอ ?? เเล้วสมัครหน้าเว็บได้ตลอดไปจริงหรอ??

ทรูทำไมมันมีเล่เหลียมจัง -*-

OverclockZone Member kuraynai's Avatar
    รัตนาธิเบศร์ นนทบุรี

ต้องทำสมัครหน้าเวป แล้วยังงี้ปกติใช้ 1 mb อยู่แล้วก็ต้องไปเลือก โปรเดิม

แล้วมันก็จะกินค่าเปลี่ยนโปร 300 เนี่ยนะ

ถ้าเป็นงั้นจริงก็บัดซบชมัด

OverclockZone Member arito's Avatar

มิน่าถึงได้ออกโปรมาแปลกๆ เดี๋ยว8เมก เดี๋ยว3เมก
    แล้วยังไม่มีโฆษณาอัพ3mb อีกเห็นมีแต่ 8mb

ของผมเป็น 3 Mbแล้วแต่ทำไมโหลดบิทได้แค่ 200kเองนี่รูปครับ

OverclockZone Member kingza99's Avatar
    งามวงศ์วาน - พระราม 7

Exclamation

สมัครที่หน้าเวปแล้วนอกจากจะมีบิลลึกลับเพิ่มมาอีก 1 ใบแล้ว ระวังอาจจะเป็นการต่อสัญญาทาสไปอีก 1 ปี

ลองอ่านดูดีๆครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks