Announcement

Collapse
No announcement yet.

TRUE ใครที่ยังไม่ได้อัพ เค้าจะทยอยอัพให้ถึงปลายๆอาทิตย์หน้านะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TRUE ใครที่ยังไม่ได้อัพ เค้าจะทยอยอัพให้ถึงปลายๆอาทิตย์หน้านะครับ

ผมได้ข่าวมาว่า เค้าจะทยอยอัพให้จนถึง ปลายอาทิตย์หน้าจึงจะครบทุกคู่สาย ใครที่ยังไม่ได้ก็ใจเย็นกันหน่อยน้า

อย่าไปดีใจมากนะครับ พอครอบ 2 เดือนจะปรับกลับมาที่ 1 เมคเหมือนเดิม

Comment

เห็นเพื่อนสมาชิกมาโพสบอกว่ามันจะอัพให้ 3 เม็ก 2 เดือนแล้วจะปรับมาเป็น 1 เม็กเหมือนเดิม จริงไหมครับ ตกลงว่ามันเป็นอย่างไรกันแน่ ขอชัวร์ๆ

Comment

ถ้าไม่บอกนะว่าจะอัพให้ 3M แล้วอยู่ดีได้ 3M ขึ้นมา
        โอ้โห บริษัทไร ทำไมมันใจดีขนาดนี้ อยู่ดีๆก็ได้ 3M

พอรู้ร่วงหน้าปุ๊บ บริสาดไรวะ บอกจะให้ 3M รอเป็นอาทิตย์ละนะ ต้องโทรไปด่า

ถ้าเป็นงั้นจริง ผมขอไป MAX อีกคน เพื่อนบ้านนำร่องไปหลายแล้ว

Comment

Originally posted by thongpoon18 View Post
          เห็นเพื่อนสมาชิกมาโพสบอกว่ามันจะอัพให้ 3 เม็ก 2 เดือนแล้วจะปรับมาเป็น 1 เม็กเหมือนเดิม จริงไหมครับ ตกลงว่ามันเป็นอย่างไรกันแน่ ขอชัวร์ๆ
          ผมคอนเฟริมเลยท่าน โทรไปตอน 2 ทุ่ม กว่า เขาบอกอย่างงี้เลยเซงเลยครับ ยังงัยก้อดูต่อไปก้อได้ครับท่าน ของดีๆ ฟรีๆ ไม่มีในโลกครับ จะไปยกเลิกวัน สองวันนี่แหละ

Comment

ไม่เอามันแล้วยกเลิกให้หมดติดสัญญาทาส true vision อีกเซ็งเป็ดกับมัน

Comment

โปรดีน่าสนใจแต่เวลาทำจริงทำไม่ได้อย่างที่โฆษณาไม่ไหวเลย ผมคนนึงล่ะที่เซงกับเขาจริงๆ "ทุย" รอมาตั้งแต่ 2 เมษา ติดต่อไปก่อนหน้านั้นประมาณ 2 สัปดาห์ปรากฏโมฆะดองเรื่องไว้ซะง้าน เลยเปลี่ยนเป็นอีกโปรเผื่อจะบริการดีขึ้น ดันบอกให้รอภายใน 24 ชม. สัญญานจะมา ผ่านมาจะ 40 ชม. หลังจากไปเดินเรื่องรอบ 2 ก็ยังเงียบเหมือนเดิม ทางเลือกอื่นยังไม่มีมีซะด้วย เซงเลย

Comment

Originally posted by thongpoon18 View Post
                ถ้าอย่างนั้น พอมันปรับลงมาที่ 1Mb เหมือนเดิมล่ะก็....
                Maxnet ได้เจอกันแน่ๆ

ผมพ้นสัญญาทาสมันมาจะ 2 ปีแล้ว

Comment

แต่คนที่ใช้ MAX นี่มีแบบต่อไม่ได้มั่งมั้ยครับ เคยมีคนใช้ MAX มาบอกผม ว่าต่อไม่ได้บ้างต้องโทรไปบอก
                  แล้วก็ไม่เสถียร

จริงๆผมก็รอ True อัพให้เท่าเจ้าอื่น ต้องอัพให้อยู่แล้ว เพราะตอนแรกผมใช้ 256
                  แล้วอยู่ดีๆก็เป็น 512 แล้วก็ขึ้นให้อีกเป็น 1M ซึ่งต่อไปก็ต้องเป็น 3M แต่ไหงคราวนี้แค่ 2 เดือนล่ะ

ไม่ไหว จะไป MAX ก็กลัวปัญหา
                  Last edited by champdekwen; 7 Apr 2009, 00:05:52.

Comment

นี่มันได้แค่2เดือนจริงๆหรอเนี่ย ไม่อยากจะเชื่อเลยอะ
                    แบบนี้มันโคตร...

Comment

เหอๆ ยังงี่คนใช้ 8m จะโดนด้วยป่าวเนี่ย

Comment

คือที่ผมสงสัยคือ ที่มันอีพให้ฟรีจาก2เป็น4 จะอยู่แค่2เดือน
                        แล้วคนที่สมัครโปร4เมก ได้ 5 เมก จะอยู่แค่2เดือนด้วยไหม ครับ

Comment

เรื่อง2เดือนอะจริงครับ ที่่เค้าอัพให้เป็น3เมก auto ถ้าไม่ได้ไปสมัครที่เว็บมัน
                          ถ้าคนสมัครเว็บมันแล้ว จะได้ตลอดไปครับ
                          ก็สมัครที่เว็บมันสะก็จบครับ

Comment

ผมโทรเมื่อกี้ครับ

สาวรับ เสียงน่ารักดี

เค้าบอกว่า ไม่มีกำหนดที่แน่นอน

ถ้าครบกำหนดถ้าอยากใช้ ตามที่ปรับให้

ให้ไปกรอกเปลี่ยนโปรที่หน้าเวป

แต่ผมรอใช้ฟรีไปก่อน ยังไม่ไปกรอก

เพราะกรอกทีไรมันตัดรอบบิลใหม่ทุกที

แล้วตัดรอบบิลจะเสียเพิ่ม 300 ไม่รุ้ตัดยังไงของมัน

ไม่เสียค่าเปลี่ยนโปร แต่เสียค่าตัดรอบบิล ต่างกันตรงไหน

Comment

แล้วผมจะได้เพิ่มมั้ยอ่ะคับ จริงๆผมไช้ 256 แล้วผมก็ไปสมัครหน้าเวป เพราะ ไช้ เบอร์ทรูอ่ะคับ แล้วเค้าก็ปรับให้เป็น 1MB แต่วิ่งแค่ 700-800

อย่างผมเค้าจะเพิ่มให้เป็น 3MB มั้ยครับ ยังไง รบกวนบอกกันหน่อยเน้อ ใจจร้า

Comment

Working...
                              X