Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยนะครับ

ATI 4890 กับ GF-9800 GTX+ Gigabyte ตัวไหนดีกว่ากันครับ

แล้วถ้า Mainboard CPU VGA ใช้ไม่สัมพันธ์กัน เช่น

ผมใช้ ATI 4890 กับ E5200 มันจะทำงานกันได้ดีปะครับเนี่ย

ช่วยตอบผมทีนะครับ ^^ ขอบคุณมากครับผม

HD4890 แรงกว่าเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ได้ไม่มีปัญหา ( E5200 @ 4.0 GHz )

Comment

อยากทราบEVGA GTX 285 ปรับค่า x ไครสิส วอร์เฮด ได้สูงสุดเท่าไรครับ(ในวิตต้า)

ขอโทษครับโพสผิด
      Last edited by pkjk; 6 Apr 2009, 23:34:47.

Comment

4890 สูสีกับ 285 เลยนะ ไม่ได้โม้ อิๆ

Comment

Originally posted by MSI View Post
          4890 สูสีกับ 285 เลยนะ ไม่ได้โม้ อิๆ
          ถอย 4890 มาแล้วเหรอท่าน

Comment

-*-

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
              ถอย 4890 มาแล้วเหรอท่าน
              แม่นแล้ว

Comment

ว่าแต่ แถว ฟอร์จูนยังจะมี 4890 อยู่ไหมอะครับ JIB มันหมด Stock แบ้วอะ มันจามีมาใหม่ปะครับๆๆๆ??

Comment

อันนี้องยอมค่ายแดง

Comment

Working...
                  X