overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 12 of 12

Thread: GTA IV จะน็อคแล้วแต่งานไมมีเลยอะครับ ?

karas100's Avatar

Default GTA IV จะน็อคแล้วแต่งานไมมีเลยอะครับ ?

งง+กับสงสัยครับ พอดีตอนนนี้เล่นมาได้50.27% แล้ว ไอเพื่อนก็ส่งข้อความมาแล้วก็เลื่อนนัดไปสะงั้นเลื่อนไป2-3รอบเลยครับ จะไปรับงานที่ไหนครับหรือต้องรอทางโทรศัพท์อย่างเดียวครับ ขาดอีก 9.37% จะน็อคแว้วแท้ๆ

ปล.ผมว่าช่วงหลังๆภารกิจเริ่มน่าเบื่อนะ แค่ให้ขับรถไปจุดหมายแล้วก็ไล่ยิงแต่มันส์ดีตรงที่ศัตรูมาเยอะนี่ล่ะ หุหุ

ช่วยบอกทีนะครับอยากน็อคไวๆ>w< กะน็อคพรุ่งนี้เลยวันนี้นั่งเล่นตั้งแต่ 37.83%แน่ะ

OverclockZone Member AnonymousX's Avatar
    Bangkok, Thailand

Roman โทรมาบอกให้ไปงานแต่งงานน่ัะเหรอครับ

ถ้าไปไม่ทันเวลา Roman ก็จะเลื่อนวันไปเรื่อยๆ ถ้านอนเกิน ก็จะโดนเลื่อนวันด้วย ต้องไปให้ทันเวลาที่นัดครับ

OverclockZone Member chai_ubon's Avatar

จบซะงั้น..ไม่รอกันบ้าง

ข้อความของ Lowyers ล่ะมั้งครับเนี่ยอะครับ

เนื้อหาข้อความครับ

มันว่า 18 นาฬิกา มันวันไหนครับ ? ขับรถเล่นรอจนถึงเวลามีแต่แฟนโทรมาให้ไปเดท - -เล่นมา3ช.ม.แล้วครับยังไม่คืบน่าเลยT_T

ได้งานแล้วครับเดี๋ยวมีปัญหาอะไรจะมาบอกนะครับ ไปทำ อินเตอร์วิว มา
    Last edited by karas100; 7 Apr 2009 at 11:27:10.

OverclockZone Member devilking's Avatar

ของผม 70%

OverclockZone Member AnonymousX's Avatar
    Bangkok, Thailand

.... - - นึกว่าที่ Roman โทรมาบอกให้ไปงานแต่งงาน
    เพิ่งอยู่ Final Interview เองเหรอครับ, งั้นอีกยาวครับกว่าจะจบ

ก็ที่เขาโทรมาก็ไปตามเวลาสิครับ คุณเล่นไม่ยอมไปตามเวลาที่เขานัด เขาก็เปลี่ยนวันไปเรื่อยๆ เพราะถ้าผ่านมาวันนึงแล้วคุณไม่ไป เขาก็นัดใหม่ วันถัดไป, คุณไม่ไปเรื่อยๆ เขาก็นัดวันถัดไปเรื่อยๆ ครับ ไม่มีอะไร...

ถ้าโดนโทรมาให้ไปเดทเวลาันั้นก็ไม่ต้องสนใจครับ ไว้ค่อยกด Date คืนทีหลัง

(ถ้าเป็น Michelle [ชื่อปลอม lol] หรือ Kate ปกติผมไม่ค่อยสนใจอยู่แล้วครับ เพราะเดี๋ยวหลังๆ หายไปหมดอะ)

OverclockZone Member 645ci's Avatar

ของผม 97.8 เซง หา นกพิราบไม่เจอละ

งานหายอีกแล้วครับ เพิ่งทำภารกิจ Blood Brothers ไปครับที่มันให้เลือกยิงระหว่าง Derrick กับ Francis พอยิงไอเดอร์ริคเสร็จมีเมสเสจมาจาก ฟานซิส บอกมีงานให้แต่มันไม่ติดต่อมาสักที โทรไม่ติดอีกต่างหาก T_T

OverclockZone Member eliwodkung's Avatar

พอยิง ฟรานซิสหรือเดอริคแล้ว คนที่ไม่ได้โดนยิงมันจะโทรให้มาร่วมงานศพหนิครับ

Edit: Gracia นี่ใครหว่าลืมไปละ =w= ส่วนลายเซนต์ผมจากเกม The Sacred World ครับ เกมเพิ่งออก Teaser Trailer เอง
    Last edited by eliwodkung; 8 Apr 2009 at 00:15:57.

ขาดอีก 4.88 % ครับถึงตรงที่มันให้เค้นความลับจาก Gracia อะครับมันใช้เวลานานหรอครับเนี่ยเมื่อกี้ฉาดไป 3 นัดตายเลย - -

ปล. eliwodkung ลายเซ็นท่านเกมอะไรหรอครับน่าเล่นแหะ*-*

ผ่านแระครับ ตอนแรกติดบัคคำสั่งไม่ขึ้นเลยไม่รู้ว่าต้องถ่ายรูปครับ -w-*
    Last edited by karas100; 8 Apr 2009 at 09:54:07.

Bookmarks

Bookmarks