Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย หน่อยคับ แฟลช ไบออส ตัวใหม่ P5Q ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย หน่อยคับ แฟลช ไบออส ตัวใหม่ P5Q ไม่ได้

แฟลชตัวใหม่ ไม่ดีเลย

แล้วผมจะเอาตัวเก่ามาแฟลช

มันแฟลชไม่ได้ ใครก็ได้ช่วยที ทิ้ง เบอร์โทรไว้ด้วยน่ะ

ตัวใหม่มันไม่ดียังไงเหรอครับ

แล้วที่ว่าแฟลชไม่ได้ อาการเป็นไงครับ

Comment

สงสัยต้องแฟลชในดอสล่ะมั้งครับ

Comment

ตัว ใหม่ มัน ใส่ แรม แบบ ดูโอ ไม่ได้ ใส่แล้วเปิดเครื่องไม่ติด

Comment

ผมต้องการ จะแฟลช ไบออส ตัว เก่า มันแฟลชไม่ได้

Comment

สงสัยจะอาการเดียวกัน
            คือไม่ยอมให้ใช้ version เก่ามา flash
            BIOS ของท่านคือ AMI
            ท่านต้อง flash โดยใช้ AFUDOS
            และตัว AFUDOS ต้องเป็น Engineering version ถึงจะใช้ได้

Comment

ผมก็โหลดตัวใหม่มาแฟลชนะครับ ไม่มีปัญหาอะไร...

Comment

Working...
              X