Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างMSI 790FX GD70 กับ Gigabyte GA-MA790FXT-UD5P ตัวใหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

gig

Comment

อย่างอื่นผมไม่รู้นะครับเพราะยังไม่ได้ลอง ทุกยี้ห้อเลย
      แต่ที่เห็นๆมา ตัวจริง การจัดวางอุปกรณ์ เก้บรายละเอียดต่างๆ รวมถึงการบักกรี อุปกรณ์

msi ดูแล้วรายละเอียดของตัวบอร์ด น่าจะดีที่สุดของทุกยี้ห้อเลยนะครับ

แต่ว่าคนละเรื่องของความแรงนะครับ ว่าไปตามเนื้องานนะครับ แรงไม่แรงอีกเรื่องครับ

Comment

Originally posted by Neszel View Post
        ปรับแบบนี้ cpu z มันไม่เห็นอะครับ ผมไม่รู้ว่ามันปรับแล้วใช้ได้จริงรึเปล่า
        ลองอีกซักตัวไหมท่าน

Comment

ว่าแต่Gigabyte GA-MA790FXT-UD5P ซื้อได้ที่ไหนครับผมเดินดูใน1000ทิพไม่เห็นมี มีแต่

ตัวGigabyte GA-MA790FXT-UD4p ครับ แล้วราคาประมานเท่ารัยครับ

กำลังจะไปเล่นAM3อยู่

Comment

บอร์ดทั้ง 2 ตัวมีขายที่พันทิพธ์อะครับราคาประมาณ 6 พันกว่าๆ ลองเดินดูดีๆครับ

Comment

Working...
            X