Announcement

Collapse
No announcement yet.

เฮ้ออเป็นอะไรหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เฮ้ออเป็นอะไรหรอ

เป็นแบบนี้ต้องแก้อย่างไรดีค่ะ อย่างนี้ไม่สวยเลย ทำอย่างไรให้มันเหมือนเดิมดีค่ะ

ไม่เข้าใจอ่ะครับ หมายถึงเอาแถบสีน้ำเงินออกหรือเปล่า

Comment

Originally posted by dears View Post
      ไม่เข้าใจอ่ะครับ หมายถึงเอาแถบสีน้ำเงินออกหรือเปล่า
      ใช่ค่ะ จะเอาออกจะต้องทำอย่างไรค่ะท่าน

Comment

ลองดูตรงนี้ก่อน

Comment

*-*

ยังไม่หายค่ะท่าน ยังเหมือนเดิมอยู่เลยค่ะ

Comment

ลองดูอีกที่

Comment

*-*

ยังเหมือนเดิมค่ะท่าน คือเรื่องทั้งเรื่อง เกรซต้องการที่จะสร้าง Shotcut แต่ดันไปเรื่อง Past Shotcut มันก็เลยเป็นอย่างนี้เลยค่ะท่าน เฮ้อออออ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                ลองดูอีกที่
                ผมกำลังดูด 300 อยู่เลยท่าน อยากดูไวๆจัง...
                ลองวิธีนี้ดูนะครับ...
                1.คลิ๊กขวาหน้าเดสทอป เลือก Arrange Icons By
                2.เอาเครื่องหมายหน้า Lock Web Items On Desk ออก

ปล.ถ้าไม่ได้รอเพื่อนๆท่านอื่น เพราะว่าทำที่ทำงานไม่ได้เหมือนกัน ฮะๆ

Comment

ได้แล้วค่ะ เปลี่ยนค่าที่ Visual หายเลยค่ะ ขอบคุณมากน่าค่ะที่ช่วยตอบตลอด ขอบคุณค่ะ

Comment

Originally posted by DocterGrace View Post
                    ได้แล้วค่ะ เปลี่ยนค่าที่ Visual หายเลยค่ะ ขอบคุณมากน่าค่ะที่ช่วยตอบตลอด ขอบคุณค่ะ
                    อย่าเพิ่งปายยยย...
                    Visual ตรงไหนครับ จะเอาไปแก้ที่ บ. บ้าง(ต้องกู้หน้า จนท.คอมพ์ซะหน่อย อิอิ)..ชอบคุณครับ

Comment

*-*

ไม่รู้จะเกี่ยวกันรึเปล่าน่าค่ะ แต่เกรซทำแล้วหายน่าค่ะท่าน

Comment

Comment

Working...
                        X