Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX295 ยี่ห้อไหนแรงสุดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX295 ยี่ห้อไหนแรงสุดคับ

1.EVGA
    2.ASUS
    3.XFX
    4.INNO
    5.GIGABYTE
    6.WINFAST
    7.GALAXY

Which one?

ASUS ครับแรงสุด

ราคานะ อิอิ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      ASUS ครับแรงสุด

ราคานะ อิอิ
      จริงหรอครับ

แล้วอย่างยี่ห้อ XFX ละครับเป็นงัย

Comment

XFX สุดโค้ยครับ

Comment

การ์ดรุ่นใหญ่อย่างนี้งานเนี้ยบอยู่แล้ว ไม่ต่างกันเท่าไหร่หรอกครับ

เลือกตามความชอบกับราคาเลยดีกว่า

Comment

XFX ครับ สวย แรง

Comment

อืม ASUS แรงกิงๆคับ 555

Comment

asus

Comment

ถามคนขายบอก ความแรงไม่ต่างกัน แม้แต่ตัวการ์ดยังแทบไม่ต่างกันแลยครับ เพราะงั้น ถ้าถามว่าราคาไหนแรงสุด คงยกให้ ASUS แต่ถ้าถามว่าตัวไหนความสามารถแรงสุดคงบอกไม่ได้ครับ เพราะอย่างที่เรปบนบอกงานใหญ่อย่างนี้มันเนี๊ยบทั้งนั้นหล่ะครับ อยู่ที่งบเลยครับ ถ้างบหน้าจัด ASUS ไปครับ แต่ถ้างบบางหน่อยก็ที่เหลือลงมาครับ แต่ตอนนี้รู้สึกจะเหลือแต่ INNo นะครับที่หาง่ายสุด ยี่ห้ออื่นๆ ไม่ค่อยมีถามมาหลายร้านล่ะ (เพิ่งซื้อเมื่อวานนี้เอง สอยINNOมาครับ แรงได้ใจครับ)

Comment

ส่วนตัวเล็ง EVGA ไว้น่ะคับ

ราคาก็ 18000 ปลายๆ งานเนี้ยบ แล้วก็เขาเทสกันเยอะมากในเมืองนอก ^^

ไม่เคยเห็นผลเทสของ asus อ่ะนะ ก็เลยจะถามให้แน่ใจก่อนว่ายี่ห้ออื่นเป็นยังไง

Comment

Originally posted by SAMACHARN View Post
                      ส่วนตัวเล็ง EVGA ไว้น่ะคับ

ราคาก็ 18000 ปลายๆ งานเนี้ยบ แล้วก็เขาเทสกันเยอะมากในเมืองนอก ^^

ไม่เคยเห็นผลเทสของ asus อ่ะนะ ก็เลยจะถามให้แน่ใจก่อนว่ายี่ห้ออื่นเป็นยังไง
                      พูดถึงก็เล็งตัวเดียวกับผมนะ ผมเล็งอันดับแรก XFX รองมาก็ EVGA แต่สุดท้ายไปได้ INNO เพราะของไม่มี คนขาย(JEDI) เค้าบอกว่า EVGA ไม่มีออเดอร์เลย ส่วน XFX หายากอยู่และเค้าไม่มี(ณ ตอนที่ผมไม่ซื้อเมื่อวานนะครับ) ลองเดินดูร้านอื่นๆจนทั่ว ก็เจอแต่INNO นะ ยี่ห้ออื่นหายากมากเลยครับ เผื่อใจไว้บ้างนะครับ อาจไม่ได้ยี่ห้อที่ตนเองต้องการ

Comment

Originally posted by jenjj69 View Post
                        พูดถึงก็เล็งตัวเดียวกับผมนะ ผมเล็งอันดับแรก XFX รองมาก็ EVGA แต่สุดท้ายไปได้ INNO เพราะของไม่มี คนขาย(JEDI) เค้าบอกว่า EVGA ไม่มีออเดอร์เลย ส่วน XFX หายากอยู่และเค้าไม่มี(ณ ตอนที่ผมไม่ซื้อเมื่อวานนะครับ) ลองเดินดูร้านอื่นๆจนทั่ว ก็เจอแต่INNO นะ ยี่ห้ออื่นหายากมากเลยครับ เผื่อใจไว้บ้างนะครับ อาจไม่ได้ยี่ห้อที่ตนเองต้องการ
                        ผมเจอทุกตัวที่ผมเขียนไว้คับ

ไปเดินทั่วพันทิพ เจอทุกตัว EVGA อยุ่ตรงร้านชั้น 1 ข้างๆร้านJEDIอ่ะคับ มันอยุ่ฝั่งขวามือของพันทิพอ่ะคับ

Comment

ASUSครับ หาตัวTopอ่ะครับ แรงสุด ราคาแรงสุดๆ

Comment

295เห็นมีแต่การ์ด Refทั้งนั้น น่าจะออกมาจากรูเดียวกันแล้วแปะติ๊กเกอร์ทีหลัง

Comment

ผมว่าใช้อันที่มันถูกที่สุดแหละครับ ชิบตัวเดียวกันหมด

เวลาขายก็ได้ราคาแทบไม่ต่างกัน

Comment

Working...
                              X