Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะทำไงดีละครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะทำไงดีละครับ

ถ้าผมจะไปหาซื้อCPU 478 มือ2ในพันทิพย์ จะดูยังไงว่าเป็น Hyper-Threading Technology

ผมมารู้จักคอมตอนมันเป็น 775 แล้วง่ะ พอมีความรู้ 478 อยู่มั่ง

แต่รอท่านต่อไปดีกว่าคับ หุหุ

Comment

มัน จะ มเขียน อยุ่ มุม กล่อง อยุ่ นะ ครับ

Comment

ต้องถามคนขายครับ แต่ตอนนี้ส่วนมากยังไม่มีครับ ที่เห็นก็จะเป็นพวก P4 1.8GHz 2.0GHz บัส 400 ซะส่วนใหญ่ รุ่นเทพ ๆ หายากหน่อย

Comment

หาคำว่า HT บนกล่อง
          หรือ Hyper Threading

Comment

ขอบคุณทุกๆๆคนมากเลยครับ เด๋วจะไปแอบเดินดูซะหน่อย

Comment

Working...
            X