Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้เครื่องHPหน่อยครับ(เน้นมอนิเตอร์)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้เครื่องHPหน่อยครับ(เน้นมอนิเตอร์)

1. ผมลองไป set ค่าใน HP My Display หลังจากนั้นจอมันจะขึ้น auto adjustment in progress เวลาที่ boot เครื่อง จะทำยังไงไม่ให้มันขึ้นมาอีกครับ รำคาญมันมากเลย

2. พักนี้จอมันเปิดติดมั่งไม่ติดมั่ง เสียบสายแน่นดีแล้วด้วย แสดงว่าจอใกล้เสียรึเปล่าครับ เป็นหลังจากที่ไป set ค่าเนี่ยแหละ

3. HP w1907 รุ่นนี้เป็นจอด้านรึจอกระจกครับ

4. ผมอยากลง Window ใหม่ แต่ไม่มีแผ่นจะลงได้รึเปล่าครับ(VISTA HOME PREMIUM OEM) แล้วถ้าไปให้ทาง HP ลงให้ใหม่เสียเงินรึเปล่าครับ(หมดประกันแล้ว) ราคาเครื่องก็รวมค่าวินโดวไว้ด้วยแต่ดันไม่ให้แผ่นมามันเอาเปรียบกันชัดๆเลย

5. HP Easy Backup ใช้เวลานานรึเปล่าครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความเห็นนะครับ

1. ผมว่าปกตินะครับ
    2. แล้วเครื่องบูตได้ปกติป่าว
    3. รอผู้รู้
    4. ผมว่าเค้าคิดตังนะครับ ส่วนแผ่นเค้าไม่ให้อยู่แล้วครับ
    5. รอผู้รู้

Comment

Originally posted by immortalpao View Post
      1. ผมว่าปกตินะครับ
      2. แล้วเครื่องบูตได้ปกติป่าว
      3. รอผู้รู้
      4. ผมว่าเค้าคิดตังนะครับ ส่วนแผ่นเค้าไม่ให้อยู่แล้วครับ
      5. รอผู้รู้
      1.ก่อนหน้านี้ไม่เคยขึ้นครับ
      2.บูตได้ปกติ
      3.
      4.
      5.

Comment

มิมีผู้รู้เลยหรือ

Comment

Working...
        X