Announcement

Collapse
No announcement yet.

คีย์บอร์ดพิมพ์ไม่ติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คีย์บอร์ดพิมพ์ไม่ติด

ตื่นเช้ามาก็พิมพ์ไม่ติดแล้ว ต้องกูบูสเครื่องอีก

ก็งงว่าเป็นอะไร เปิดคอมทิ้งไว้ โหลดนู้นนี้ทิ้งไว้ด้วยอ่ะครับ

แล้วมันก็บอก SQL error อะไรสักอย่าง แถมเวลาขึ้นมีเสียง Bios ดังด้วยครับ

คีย์บอร์ด รุ่น Lycosa อ่ะครับ ตอนนี้เครียดมากครับ - - ใช้มาไม่ถึงปีเลย

ลงไดร์ฟเวอร์ใหม่ก็แก้ไม่ได้ครับ

ไฟคีย์บอร์ดติด มาเซทในคอนฟิก เปิดปิดไฟคีย์บอร์ดได้ แต่กดไรไม่ติดเลย

ช่วยทีครับ T-T

คีย์บอร์ดเทพหรือโหลหว่า ถ้าเทพลองลดมาใช้ของโหลดูมะ

ถ้าของโหลอยู่แล้ว ทำใจ 3 วินาที กำหมัดให้แน่น ทุบมันแรงๆ ถ้ามันไม่หัก ไม่แตก บลาๆ เอาไปต่อใหม่ ถ้ายังใช้ไม่ได้อีกก็โยนลงถังขยะไปคับ หุหุ

ปล. ไม่ว่าจะเกิดผลดีหรือเสีย ผมไม่รับผิดชอบน๊าส์ อิอิ

Comment

คีย์บอรืดเทพ ที่ผมไม่น่าซื้อมาเลย -*-

Comment

RAZER เจ้าปัญหาจริง

Comment

เคลมไม่ได้แล้วด้วยผมแงะออกมาแล้ว เซง

Comment

ผมใช้อันละ 190 บาทเเป้นเรียบใช้มา 2 ปีเเล้วครับ ยังพิมพ์ลื่น 555

Comment

นั่นดิ 199 ผมยังใช้ดีอยู่เลย

Comment

เซงจริงๆ ใครจะมาช่วยหนอ รู้ไหมร้านไหนซ่อมได้บ้างถ้าประกันหมด ถ้าไม่ได้ ย้ายไปเล่นโลจิเทคละเซง

Comment

ผมว่าๆ ใจเย็น

ลองเสียบกับเครื่องอื่น เครื่องเพื่อน Notebook แบบ ไม่ต้องลง Driver ดูซิ ?

กับของเพื่อนหรือไรก็ได้

(เคยมีคนใช้ของ Rz กับ Window ที่ Modify มาแล้วมีปัญหาแบบ ท่านแหล่ะ)

= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

มัวแต่โทษเทพ / บูชา 199 ก็ไม่ได้ช่วยไรหรอก 555
                  Last edited by Vil3vV; 7 Apr 2009, 23:13:00.

Comment

Working...
                  X