Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า www.xtremesystems.org ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า www.xtremesystems.org ไม่ได้

เข้า www.xtremesystems.org ไม่ได้เลยพักนี้ เปลี่ยนชื่อใหม่หรือป่าว ใครรู้ช่วยบอกหน่อย เข้าไปมันกลายเป็นเวปของ mac

ผมกเข้าไม่ได้

หรือว่าเค้าปรับปรุง SERVER รึป่าว

Comment

เข้าไมไ่ด้มาเกือบๆ 1 เดือนแล้วครับ จะไปแอบดูฝรั่งแรงซะหน่อย อิอิ

Comment

เข้าใจว่าลืมจ่ายค่า Hosting ^_^

.

Comment

เข้าใจว่า แต๊ปหมดทั้งเวปคับ แต่เวปนี้มันแรงจิงๆ ><

Comment

อืม ช่วยแนะนำเวปแนวๆนี้ให้หน่อย เอาแบบสไตล์ไอ้หรั่งไอ้กันที่มันโมกันแบบสุดๆ
            แล้วยังไงถ้า xtremesystem เข้าได้เมื่อไร บอกด้วยนะ

Comment

http://www.ocxtreme.org/main/

พอแกขัดได้บ้างครับ... ^_^

Originally posted by satan_in_secret View Post
              อืม ช่วยแนะนำเวปแนวๆนี้ให้หน่อย เอาแบบสไตล์ไอ้หรั่งไอ้กันที่มันโมกันแบบสุดๆ
              แล้วยังไงถ้า xtremesystem เข้าได้เมื่อไร บอกด้วยนะ

Comment

นั่นดิครับ ของแรงๆ

Comment

แต่ววววๆๆ ไม่เคยเข้าตรง

สงสัยตอนนี้โดน mac แฮกไปละมั้ง ...

Comment

สงสัย Admin เล่น LN2 กับเครื่องเซิฟเวอร์จนเพี๊ยะครับ

Comment

Working...
                    X