Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอสอบถามคับ เกี่ยวกับ COLO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอสอบถามคับ เกี่ยวกับ COLO

คือถ้าเราอยากเช่า colo เราต้องทำยังไงคับ แล้วมีที่ไหนที่เขาให้เช่าบ้างคับ อยากรู้มากเลยคับ ขอบคุณคับ

ไปที่ศูนย์ต้นขั้วเน็ตของประเทศไทยเลย กศท. ถูกป่าวหว่า ทีทีแอนทียังมีโคโลเลย (ดูจากเว็บ 55+)

Comment

ถ้าเช่าสำหรับโหลด บิทล่ะก็
      หาได้ใน forum เว็บบิทนั่นแหละครับ

Comment

อยากเช่าความเร็วเท่าไหร่ความจุกี่กิกครับ pm มาหาผมก็ได้ผมเช่าอยู่อะที่ CAT

Comment

ฟอรั่มเว็บบิทจะมี banner ครับลองไปดูเยอะมาก

Comment

Working...
          X