Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT บล็อค bit หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TOT บล็อค bit หรือเปล่าครับ

วันนี้ไปจ่ายค่าโทรศัทพ์ที่ สนง. tot

เห็นโบชัว 2เมก 490บ เลยสนใจย้ายค่าย

แต่กลัวย้ายแล้วใช้บิทไม่ได้ TOT บล็อค bit หรือเปล่าครับ??

(ที่ไม่ได้ถาม พนง.TOT เพราะไม่อยากเสียอารมณ์ครับ)

ที่บ้านใช้อยู่น่ะคับ ก้อโหลตได้ปกติ ^^

Comment

ไม่ block นะ แต่ไม่รู้ว่าขึ้นกะโปรด้วยรึเปล่า รอดูคนใช้ 2M มาตอบ

Comment

จะย้ายมา TOT เหรอครับ.....เอ่อ ผมว่าเปลี่ยนใจทันน่ะครับ หุหุ
        ผมใช้อยู่ 2Mb โหลดบิทได้ 160-170 kbps/s ครับ

ป.ล. TOT บล๊อคความเร็วบิทครับ อยู่ที่ประมาณ 80%

Comment

ลดไป 20 % ครับ ใช้มาปีกว่า 1m โหลดด้วยโปรแกรมธรรมดาวิ่งได้ 115k ใช้ utorrent โหลดบิท วิ่งตันแค่ 80 ยังไงก็แค่ 80 ครับ

Comment

อย่าใช้TOTเลยครับห่วยแตก
            ช่างก็บริการห่วย
            เน็ตก็ช้า

Comment

ยืนยันว่าได้ไม่เต็มครับ ผม tot 4 m วิ่งได้ 300k นิดหน่อย
              ดูดได้สุดๆประมาณ 300 Kb +- นิดหน่อย

Comment

Working...
              X