Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบไม่เกิน 15000 ตัวไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบไม่เกิน 15000 ตัวไหนดีคับ

คือเอาไว้ใช้เรียนพวก CG อะคับ

ส่วนใหญ่ใช้โปรแกรม maya/3dmax พวกนี้อะคับ เล่นเกมนิดหน่อย

แนะนำหน่อยคับว่าตัวไหนดี

15000 นี่ได้แค่netbook หรือ notebookรุ่นต่ำสุด เล่นCGไม่ใหวครับ - -"
    notebook สำหรับเกมส์ หรือ3d ถ้าจะให้ดีต้อง30kขึ้นไปครับ

Comment

หรอคับ

งั้น benq s41 ไหวมั้ยคับ แล้วยังขายกันอยู่ปะเห็นเพื่อนมันแนะนำ

Comment

s41 ไม่แนะนำครับ ไม่รุ้ว่าเปลี่ยนการ์ดจอไปเป็นตัวที่ไม่เป็น heat cycle แล้วหรือยัง
        ลองไปดู s57 หรือไม่ก็ของ asus F81S น่าจะเหมาะครับ

Comment

Working...
        X