Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงแดงครับ ส่องสาวในกบไม่ได้ ทั้งที่เข้าห้องโซนนอกได้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงแดงครับ ส่องสาวในกบไม่ได้ ทั้งที่เข้าห้องโซนนอกได้แล้ว

ใช้ hotspot แล้วครับ เล่นมานานแล้ว
    เข้าห้องโซนนอก ส่องสาวได้
    จู่ๆ เมื่อวาน จนวันนี้ พอกดส่องคนอื่น
    มันก็ขึ้นว่า ต้องเป็นโค้ดโปรเท่านั้น

ทั้งที่ก็เข้า hotspot แล้ว
    มองเห็นห้องในโซนนอกต่างๆ ปกติ
    แต่พอเข้าไปในห้อง
    แต่ทำไมส่องไม่ได้ละครับ งง

พลีส....จะลงแดงอยู่แล้ว

เรื่องใหญ่เลย
    ดันไป หายไวไว

Comment

Originally posted by pigfat View Post
      ใช้ hotspot แล้วครับ เล่นมานานแล้ว
      เข้าห้องโซนนอก ส่องสาวได้
      จู่ๆ เมื่อวาน จนวันนี้ พอกดส่องคนอื่น
      มันก็ขึ้นว่า ต้องเป็นโค้ดโปรเท่านั้น

ทั้งที่ก็เข้า hotspot แล้ว
      มองเห็นห้องในโซนนอกต่างๆ ปกติ
      แต่พอเข้าไปในห้อง
      แต่ทำไมส่องไม่ได้ละครับ งง

พลีส....จะลงแดงอยู่แล้ว
      กำ แอบแจกให้ไปตะกี้ไม่โหลด5.1จอใหญ่ไปล่ะคร้าาา (ตกไปหน้า2 หน้า3แล้วมั้งนะ)
      ก็บอก5.1จอใหญ่อันเก่ามันส่องไม่ได้แล้ว

Comment

ขอด้วยคนเด่ะ

Comment

โหลดไปแล้วอะครับ ก่อนหน้านั้น
          แต่ก็ยังส่องไม่ได้
          ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้น
          คอนเนคท์เข้า hotspot ได้
          มองเห็นโซนต่างประเทศ ได้เหมือนทุกครั้ง
          แต่กลับส่องกล้องในห้องไม่ได้
          งง ครับ งง

Comment

เป็นเหมือนกันครับ

มีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ

Comment

เป็นเหมือนกัน

Comment

มันให้ใช้ตัวโปรแล้ว

Comment

อดไป...
                  โปรเดือนละพันกว่า คุ้มไหมเนี่ย....

Comment

ทำตามวิธีนี้ครับ รับรองส่องได้หมด

http://forums.overclockzone.com/foru...80#post7422880

คลิกไปเลยจร้า
                    Last edited by narastaya9; 22 Apr 2009, 01:11:51.

Comment

หาเเฟนสวยๆ ดีกว่า
                      ผมว่าไม่ต้องไปส่องเลย

ลงมือทำ สัมผัสได้ 555+

Comment

.....

Comment

เดี๋ยวก็โดนลบอีกหรอก ฮ่อๆๆๆๆ

Comment

โห้อย่างนี้เซงเลยส่องโซนนอก ของไทยไม่ได้อย่างงี้ต้องซื้อโค๊ดโปรอย่างเด๋วเหรอครับท่าน.....ขอให้มีท่านเทพแค็กได้ไวไวไวเถอะ.สาธุ

Comment

เดี๋ยวนี้โค้ดละ1800แล้ว อิอิ ดีนะผมซื้อไว้นานแล้ว

Comment

Working...
                              X