Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ VGA Agp8x แรงๆสุดๆ หน่อยคับพี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ VGA Agp8x แรงๆสุดๆ หน่อยคับพี่

แนะนำ VGA Agp8x แรงๆสุดๆ หน่อยคับพี่

ขอค่าย NVIDIA นะคับ

บอกราคาไว้ด้วยนะ จะได้เตรียมตังไว้ถูกอะ คับ

ขอบคุณมากคับ *0*

แรงสุดที่หาได้ผมว่าต้องเอาATiแล้วละครับรุ่นx1950PRO AGP
    ประมาณสองพันกว่าๆมั้ง แต่ผมว่ารอซื้อคอมใหม่ดีกว่านะ ไม่แรงแถมแพง หาซื้อยากสุดๆด้วย

Comment

ถ้าของค่าย NVIDIA สงสัยต้อง 7600GT 7800GS 7900GS
      เทพสุด 7950GT หายากสุด ๆ

Comment

7800gs

Comment

3850 กำ นึกว่าค่ายแดง อิอิ

Comment

แนะนำว่าน้องเก็บตังไปซื้อ CPU+MB+VGA ใหม่เถอะครับ อย่าเล่นเลย AGP พี่เล่นมาก่อนน้องและสุดท้ายพี่ก็ต้องเปลี่ยนเพราะว่ามันไม่เอาอ่าวแล้วจริงๆ

Comment

Working...
            X