Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัว rj45

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัว rj45

ขอคำชี้แนะหน่อยครับ จะสังเกตุหัวแท้ๆๆๆ ดูกันยังไง และใครพอจะทราบบ้างว่า ที่้โคราชหาวื้อหัวแท้ได้ที่ไหนครับ

งงครับ มีหัวแท้หรือไม่แท้ด้วยเหรอครับ ผมซื้อมาผมก็จับยัดๆแล้วก็หนีบๆๆ มันก็ใช้ได้นะครับ

Comment

หัว AMP แท้ จะมีลักษณะ ใสไม่ขุ่นนะครับ แล้วก็ทองแดงจะสดใสกว่าของปลอม... ตัวบีบจะแข็งกว่าของปลอม

ถ้าดูลักษณะ Logo ของ AMP จะนูนออกมาเยอะกว่า แล้วก็ ปราณีตกว่าเยอะครับ

ราคา ประมาณ 7-8 บาท.. ของปลอมต่ำกว่า 5 บาทชัวร์ๆ ลองหาดูนะครับ
      Last edited by Lhorn; 7 Apr 2009, 21:32:22.

Comment

Originally posted by ๐ผ่านมาเจอ๐ View Post
        งงครับ มีหัวแท้หรือไม่แท้ด้วยเหรอครับ ผมซื้อมาผมก็จับยัดๆแล้วก็หนีบๆๆ มันก็ใช้ได้นะครับ
        ใช้งานทั่วๆๆไปอาจไม่มีผลครับ แต่ถ้าเล่นgigabit จะเห็นความแตกต่างครับ

Comment

แล้วพอจะทราบมั้ยครับ ที่โคราชมีไหนขายบ้าง ผมเห็นมีแต่ของปลอมเกลื่อนเลย

Comment

ความรู้ใหม่เลย ครับ ขอบคุณๆ

งั้นที่บ้านผมก้อของปลอม T T

Comment

Working...
            X