Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับ เลือกไม่ถูกระหว่าง PhenomII 720BE กับ PhenomII 810

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

720 BE

Comment

720 BE .. +1

Comment

720 อีกเสียงคับถูกดีถ้าดวงดีก็ได้แถมฟรีอีก 1 หัวด้วยนะคับ

Comment

720BE
          ลากหนุกกว่า
          ลุ้น(หัวที่4)หนุกกว่า

Comment

720BE ราคานี้ไม่เปิดหัวผมยังว่าคุ้มเลย

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากคับ ตัดสินใจเลือกได้โดยง่ายเลย เหอๆ

Comment

เปิดสี่หัวต้องลุ้นด้วยหรอครับเพราะว่าถ้าเมนบอร์ด SB 700+ก้เปิดได้เลยไม่ใช่หรอคับ

Comment

Originally posted by amdadam View Post
                  เปิดสี่หัวต้องลุ้นด้วยหรอครับเพราะว่าถ้าเมนบอร์ด SB 700+ก้เปิดได้เลยไม่ใช่หรอคับ
                  ไม่ได้เปิดได้ทุกตัวครับ ไหว้พระก่อนออกไปซื้อครับ

CPU รหัสเดียวกัน บางตัวเปิดได้บางตัวก็เปิดไม่ได้ครับ

Comment

ซื้อไว้แล้วครับเหลือแต่เมนบอร์ดที่ต้องซื้อเพื่อ เปิด 4หัวครับ ถ้าเปิดไม่ได้จะมีปัญหาไหมครับ

Comment

Originally posted by amdadam View Post
                      ซื้อไว้แล้วครับเหลือแต่เมนบอร์ดที่ต้องซื้อเพื่อ เปิด 4หัวครับ ถ้าเปิดไม่ได้จะมีปัญหาไหมครับ
                      เห็นลายเซนต์ 720BE@3.8G ขอชมหน่อยจิครับ

Comment

ก่อนจะซื้อ720BE สงสัยต้องมีบนหัวหมูก่อน 555

Comment

Working...
                        X