Announcement

Collapse
No announcement yet.

พระเจ้า เน็ตทรู 4เมก เทสได้ 800 กว่าๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พระเจ้า เน็ตทรู 4เมก เทสได้ 800 กว่าๆ

อะบอก 4 เมก โอเค รับทราบ

พอเทส ผลออกมา

ไม่อยากจะพูดไรมาก ยิ้งบ่นยิ่ง เครียด ตอนเป็น 2 เมก เทสได้ 1700-1800 พอ 4เมก ได้เท่าที่เห็น

ผมจะเล่นให้ฟังเลยละกัน ตอนแรกเนี้ย ผมเน็ต 2 เมก เทสได้ 1600-1700 ปรกติ
    พอเห็นว่าเค้าจะอัพความเร็วให้ แล้วผมคิดไงไม่รู้ จะสมัครแบบ4เมก ให้สะใจไปเลย
    แล้วก็ไปสมัครที่เวป รอวันนึง กลับไปดูที่เวป โอเคเป็นแพกเกจ 4m ละ พอเทส เทสได้800กว่าๆ (อะไรวะ!!!!)
    ตอนใช้2เมกเมสได้ 1700 พอ4เมกเทสได้ 800 (ไม่ถึง1เมกด้วยซ้ำ)
    งงมาก ผมเลยคิดแง้+ไว้ ว่าช่วงนี้เค้าคงยุ่งๆอยู่
    ไม่รู้จะแก้ยังไง งงมาก ตั้งกี่วันแล้ว เซ็ง งงตรงที่ว่า ก่อนอัพยังเร็วกว่าอัพแล้วเลย
    Last edited by 645ci; 9 Apr 2009, 14:47:56.

หุหุ รอก่อน ๆ อยู่ในพื้นที่ปรับปรุงเปล่าครับลองเข้าเว็บ www.trueinternet.co.th ดูก่อนมันมีบางพื้นที่ปรับปรุง

Comment

แถวๆ ม.รังสิต ตรงถนนศรีสมาน
      เวปที่ว่า เข้าไปเชคตรงไหนอะครับ
      Last edited by 645ci; 7 Apr 2009, 20:39:41.

Comment

จขกท. ยังดี ยังรู้ว่า เน็ตตัวเอง มีความเร็วเท่าไร
        ของผม เน็ตหลุดทุกๆ 5 วินาที ไม่มีสิทธิ์ที่จะวัดได้เลย
        ทุยถุยส์

Comment

จนบัดนี้ ก็ยังไม่ได้ครับ

Comment

ผมจะเล่นให้ฟังเลยละกัน ตอนแรกเนี้ย ผมเน็ต 2 เมก เทสได้ 1600-1700 ปรกติ
            พอเห็นว่าเค้าจะอัพความเร็วให้ แล้วผมคิดไงไม่รู้ จะสมัครแบบ4เมก ให้สะใจไปเลย
            แล้วก็ไปสมัครที่เวป รอวันนึง กลับไปดูที่เวป โอเคเป็นแพกเกจ 4m ละ พอเทส เทสได้800กว่าๆ (อะไรวะ!!!!)
            ตอนใช้2เมกเมสได้ 1700 พอ4เมกเทสได้ 800 (ไม่ถึง1เมกด้วยซ้ำ)
            งงมาก ผมเลยคิดแง้+ไว้ ว่าช่วงนี้เค้าคงยุ่งๆอยู่
            ไม่รู้จะแก้ยังไง งงมาก

Comment

Working...
            X