Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมไม่มีเสียงอ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมไม่มีเสียงอ่าคับ

คือผมใช้เมนบอร์ดรุ่น P4M800-M7 แล้ววันเมื่อวานไฟมันดับ พอมาอีกวันผมเปิดหนังดูแต่มันไม่มีเสียงผมลองหลายโปร แกรมแล้วเล่มเกมส์ก้อไม่มีเสียง ผมเลยไปโหลดไดเว่อการ์ดเสียงของบอดอันนี้มาลงใหม่แต่ มันลงไม่ได้อ่าคับ
    มันมีข้อความขึ้นมา รูปแบบนี้อ่าคับ ทำยังไงดีคับ แล้วจะถอดไดร์้เวอการ์ดเสียงอันเก่าออกก็ไม่ได้อ่าคับ
    รูปคับ

เปิดลำโพงยังคับ

เอาฮา

ล้อเล่นนะครับ

ลองไล่ๆดู

ใจเย็น

Comment

Originally posted by Inever View Post
      เปิดลำโพงยังคับ

เอาฮา

ล้อเล่นนะครับ

ลองไล่ๆดู

ใจเย็น
      - -

แต่ก็ขอบคุณคับ

อิอิ

Comment

ดันๆ

ช่วยบอกผมที่คร้าบ

Comment

ดันๆดัน

Comment

ซาวกาดแยก รึเปล่า

เราก็เคยเปนนะ แต่ของเราซาวกาดแยก เราก็ถอดออกมาแล้วเสียบไปใหม่ เปิดคอม เสียงก็กลับมาปกติ

ลองถอดสายมันออกมาเสียบดูใหม่สิครับ

Comment

ติ๊กปุ่มหมูเต๊ะอยู่ป่าวครับ

Mute

Comment

เอา ง่ายๆๆ มะ ลง win .ใหม่

ไม่งั้น ยังงัยก็ต้อง ถอน ไดรเวอรมันออกให้ได้ แล้ว install ใหม่ ที่ รูปที่ 2ที่มัน ชึ้น เออเร่อ เพราะ มันทำงานแบบเอ๋อๆๆอยู่ทำให้ ลบไม่ได้ ลอง ลบใน เซพโหมดดูครับ

Comment

Originally posted by rat33 View Post
                  เอา ง่ายๆๆ มะ ลง win .ใหม่

ไม่งั้น ยังงัยก็ต้อง ถอน ไดรเวอรมันออกให้ได้ แล้ว install ใหม่ ที่ รูปที่ 2ที่มัน ชึ้น เออเร่อ เพราะ มันทำงานแบบเอ๋อๆๆอยู่ทำให้ ลบไม่ได้ ลอง ลบใน เซพโหมดดูครับ
                  ขอบคุนมากคับ

Comment

Working...
                  X