Announcement

Collapse
No announcement yet.

Burn Mobile CPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Burn Mobile CPU

เพิ่งได้ Core2 T9500 เป็นตัว ES มาครับ 13x200=2.6ghz bus 800 คือมาตรฐานของตัวนี้ แต่บางทีมีเห็นไปที่ x 14ก็มีคับ แปลกดีแฮะ

ตัวเก่าเป็น Core2 T7100 9x200=1.8ghz bus 800 พาไปได้แค่ 2.499ghz กะ font side bus ราวๆ 111x mhz ครับ

ตัวใหม่ประกัน 30 วันครับ พอหมดประกันก็อยากจะลอง Clock ดูเล่นๆคับ
    เลยอยากจะทราบ โปรแกรมที่ Burn CPU ให้มันเตรียมพร้อมไว้ก่อนครับ
    ขอคำชี้แนะด้วยคร้าบ
    ขอบคุณคร้าบ

-*-

มี Note Book เก่าๆ อยุ่เครื่องหนึ่ง ไม่คิดจะไปทำอะไรมันเลย
    เครื่อง PC ว่าถึกๆ ยังเดี้ยงไปหลายชิ้น ละ
    Note Book มันไม่ทนเหมือน PC อะ ลากไปก็แค่นั้น

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      -*-

มี Note Book เก่าๆ อยุ่เครื่องหนึ่ง ไม่คิดจะไปทำอะไรมันเลย
      เครื่อง PC ว่าถึกๆ ยังเดี้ยงไปหลายชิ้น ละ
      Note Book มันไม่ทนเหมือน PC อะ ลากไปก็แค่นั้น
      แบบชั่วคราวไม่ค้างคืนไงคร้าบ
      สนองตันหา

Comment

ORTHOS

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
          ORTHOS

Comment

ขอบคุณคร้าบ

Comment

ยังไม่ได้ลองปรับอะไรเลย จะทดลองใช้งานไปอีกสักพัก แล้วค่อยหาวิธี OC อีกที

Comment

Working...
              X