Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้เรื่องการ์ด Intel 5350 เข้ามาทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้เรื่องการ์ด Intel 5350 เข้ามาทีครับ

พอดีผมกำลังจะสั่งซื้อ
    "New Intel WiMAX/WiFi Link 5350 AGN 3x3 MIMO + 3 Antenna" LINK
    จาก ebay อะครับ เห็นราคามันถูกดี

คือผมจะเอามาเปรียนกับเจ้า Vaio VGN-C23S อะครับ
    มันสามารถเปรียนได้หรือเปร่าครับ

ผมเคยแกะ ๆ ดูแล้ว รู้สึกว่าเจ้า C23S มันต้องแกะออกทั้ง Body เพื่อถอดการ์ด Wireless
    เปรียน ใครพอรู้ได้มั้งครับว่า เจ้า C23S มันจะถอดออกหมดยังไง เพราะผมถอดแล้ว
    มันเหมือนติด ๆ อะไรสักอย่าง น๊อตผมก็เอาออกหมดแล้วนะ งงมากเลยครับ
    ถ้าใครให้คำแนะนำได้ ช่วยบอกด้วยครับผม ถ้ามีเบอร์ผมขอด้วยนะครับ ^^

จะได้โทรปรึกษาได้ง่ายครับ

ขอบคุณครับผม

โอยยย ในไทย มีเยอะแยะครับ
    www.commanshop.com
    ไม่ต้องไป อีเบย์
    เครื่องท่าน แกะ ยาก เน้อ

Comment

ของดีๆที่commanshopเขาเยอะแยะคับ

Comment

ครับผม ^^ เดียวจะลองไปดู อิอิ

แต่วิธีแกะนี่และ หาไม่เจอกัวอะ ^^ ดึงแรงๆ เดียวมันจะไปสะก่อน - -

Comment

ลองถอด cd drive ออกยังคับ
          vaio fw ผม มี ซ่อนอยู่ 3 ตัว ใต้ cd drive

Comment

Originally posted by SonyClie View Post
            ลองถอด cd drive ออกยังคับ
            vaio fw ผม มี ซ่อนอยู่ 3 ตัว ใต้ cd drive
            ถอดและครับผม ที่ผมติดมันตรง ท้าย ๆ อะครับ มันเป็นล๊อกหรืออะไรยังอย่าง

ปกติท่านถอดไปน๊อกออกหมดมันดึงออกได้เลยหรือต้อง มีล๊อกอะไรอีกหรือเปร่าครับ

ขอบคุณครับ ^^

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
              โอยยย ในไทย มีเยอะแยะครับ
              www.commanshop.com
              ไม่ต้องไป อีเบย์
              เครื่องท่าน แกะ ยาก เน้อ

Comment

ฮาฮา และแล้วก็ออกสะที หึหึ
                นั่งทำจนได้และครับบผม ^^

เหตุแต่แกะไม่ออกก็คือ ผมไม่ได้เอา่น๊อดตรง keyboard ออกนั้นเอง ^^
                มันมีอยู่ตรงนั้นตั่ง 3 ตัวแนะเรามองไม่เห็น ฮาฮา V_V ( เกือบไปแล้วมะละ - - )

่ถ่ายรูปมาฝากครับบ อิอิ

[/url]
                [/url]
                [/url]
                [/url]
                [/url]
                [/url]
                [/url]

Comment

หุหุเว็บ
                  -----------------------------------------------------
                  Re:สอบถาม Intel 5350 เมื่อ: วันนี้ เมื่อ 1134am
                  ไม่มีแล้วครับ ตอนนี้ของหมด
                  -----------------------------------------------------

สะงั้นอะ V_V

Comment

5350 เดี๋ยวมีครับ ที่ comman นั่นหละ ผมฝากพี่เค้าไปเอา อีกที่หนึ่ง ละ

Comment

Working...
                    X