Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชียงใหม่ ซื้อ EACAN A-500L ได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชียงใหม่ ซื้อ EACAN A-500L ได้ที่ไหน

ใครพอรู้บ้างว่ามันขายที่ไหนบ้างครับ หรือว่าต้องกรุงเทพอย่างเดียว

icon ร้านในสุดลองดูครับ

Comment

อืมจะลองไปดูครับ เห็นมีขายเยอะ(ลำโพง) พอดีไม่ค่อยชอบร้านตรงข้ามที่ขายลำโพงอะครับ ....

Comment

รบกวนอีกทีครับ มันอ่านว่ายังไงครับ เจ้า EACAN เนี่ย ....

Comment

เชียงใหม่ CD-R น่าจะมี

ถ้าจะชื่อร้านไม่ผิด

ที่ขายรถบังคับน่ะครับ

Comment

EACAN ผมอ่านว่า อีแคน อะ ไม่รู้จะอ่านยังไงแล้วอะครับ มันอ่านไงบอกผมด้วยคับ

Comment

อะนะ ผมก็ว่ามันน่าจะอ่าน ว่า อี-แคน นั้นและ
              ปล. เปิดดิกส์เทียบเสียงเอาครับ...555

Comment

เอ็ก-เค่น ครับเค้าว่างั้น

Comment

เอาแล้ว เอาแล้ว งานใหญ่แล้วละครับ แล้วจะอ่านว่ายังไงดีล่ะ ถ้าอ่านไม่ถูก แล้วดันไปบอกคนขาย
                  คนขายอาจงง+หัวเราะท้องแข็ง กันใหญ่....

Comment

บอกไปว่า เอาลำโพงยี่ห้อ อีแคน หรือ เอก เค่น รุ่น A500L ครับ...ผมก็ไม่รู้อ่านยังไงเหมือนกัน

บอกไปแบบนี้เลยครับ

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
                      icon ร้านในสุดลองดูครับ
                      เมื่อวานผ่านไปเห็น ขายแค่ 1590 บาท...ต่อเหลือ 1500 ก็น่าจะขาย

เห็นที่ กทม. ขายกัน 1800-1900 เลยไม่รู้ว่าจริงป่าว

Comment

Originally posted by Agger View Post
                        เมื่อวานผ่านไปเห็น ขายแค่ 1590 บาท...ต่อเหลือ 1500 ก็น่าจะขาย

เห็นที่ กทม. ขายกัน 1800-1900 เลยไม่รู้ว่าจริงป่าว

ประกัน 1เดือนคร้าบ

Comment

Originally posted by Aek_CM View Post
                          ประกัน 1เดือนคร้าบ
                          เย้อออ เดือนเดียวเหรอครับ กำลังจะไปสอยเลย ไม่รู้ว่าตอนนี้จะมีอะป่าว

Comment

ลองดูที่นี่ครับ http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=113729

Comment

Working...
                            X