Announcement

Collapse
No announcement yet.

bitcomet 0.7 +vista ultimate แล้วเครื่องหาไฟล์ที่โหลดไม่เจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bitcomet 0.7 +vista ultimate แล้วเครื่องหาไฟล์ที่โหลดไม่เจอครับ

มันขึ้นแบบนี้ครับพี่/น้อง คือปรกติโหลด bit จาก bitcomet 0.70 ไฟล์ที่โหล็ดเส็ดมันก็จะอยู่ในโฟลเดอร์ดาวโหลด ภายในโปรแกรม แต่ทีนี้พอเข้าไปดูกลับไม่มีโฟลเดอร์ดาวโหลด พอจะคลิกจากโปรแกรมก็ขึ้นแบบนี้ ใครพอมีวิธีแก้ไหมครับเซ็งเลยย้ายไฟล์ก็ไม่ได้ ผมมือใหม่วิสต้าอะครับ + +
    เซียนๆช่วยบอกสาเหตุ+วิธีแก้ทีนะขอบคุงคร๊าบ -0-

ดันครับ-0-

Comment

ไฟล์ไม่ใหญ่หรือโหลดเร็วก็ โหลดใหม่เลยคับ แล้วเลือกไดเรคก่อนโหลดด้วยล่ะ

Comment

ไม่มีวิธีแก้เลยเหรอครับ + + ยังไงก็ขอบคุงที่ช่วยบอกครับ-0-

Comment

Originally posted by asuji06 View Post
          มันขึ้นแบบนี้ครับพี่/น้อง คือปรกติโหลด bit จาก bitcomet 0.70 ไฟล์ที่โหล็ดเส็ดมันก็จะอยู่ในโฟลเดอร์ดาวโหลด ภายในโปรแกรม แต่ทีนี้พอเข้าไปดูกลับไม่มีโฟลเดอร์ดาวโหลด พอจะคลิกจากโปรแกรมก็ขึ้นแบบนี้ ใครพอมีวิธีแก้ไหมครับเซ็งเลยย้ายไฟล์ก็ไม่ได้ ผมมือใหม่วิสต้าอะครับ + +
          เซียนๆช่วยบอกสาเหตุ+วิธีแก้ทีนะขอบคุงคร๊าบ -0-
          โอ้อ่านชื่อไฟล์ ชู้น้องส้ม

จขกท. โหลดเสดก็ส่งต่อมาด้วยน่ะครับ หุหุ

Comment

Originally posted by harryoop View Post
            โอ้อ่านชื่อไฟล์ ชู้น้องส้ม

จขกท. โหลดเสดก็ส่งต่อมาด้วยน่ะครับ หุหุ
            555+ อุส่าอ่านชื่อไฟล์อีกมานเป็นแค่สารคดีธรรมดาน่ะท่าน *0*

Comment

คั้งไดเรกเทอรี่ใน setting ก่อนคับ

Comment

Working...
              X