Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU 2 ตัวนี้ ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ ราคา เท่าๆกันเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

E8400 ครับ ไม่งั้นก็ข้ามไป i7 เลย

Comment

E8400

Comment

ไปจัดมาแล้วครับ ร้าน TK COM

E8400
        EVGA e-GeForce GTS 250 DDR3 1GB
        P5Q Pro

สามอย่าง หมื่นเจ็ดกว่า ๆ

ส่วนแรมหมดเลยไปซื้อร้าน เจได

ลงทุนขับรถจากระยอง พึ่งกลับมาถึง

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่แนะนำให้เสียเงินอย่างคุ้มค่าครับ

Comment

Originally posted by mox View Post
          ไปจัดมาแล้วครับ ร้าน TK COM

E8400
          EVGA e-GeForce GTS 250 DDR3 1GB
          P5Q Pro

สามอย่าง หมื่นเจ็ดกว่า ๆ

ส่วนแรมหมดเลยไปซื้อร้าน เจได

ลงทุนขับรถจากระยอง พึ่งกลับมาถึง

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่แนะนำให้เสียเงินอย่างคุ้มค่าครับ
          ยินดีด้วยครับ

Comment

Working...
          X