Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาเพื่อนร่วมชะตากรรม ( ทุย 8mb ) !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาเพื่อนร่วมชะตากรรม ( ทุย 8mb ) !!

ขอไปเมื่อสองวันที่แล้ว วันนี้มันเป็นเยี่ยงนี้
    Attached Files

ผมก็รอดูอยู่ครับ
    ดูทรูมันทำ

Comment

ของผมก็เป็นแบบนี้ เช็คใน router บอก 8 แต่ได้จริงประมาณ 2.5 เลยโทรไปตามอีก 2 วันถึงได้ 8 เต็ม

Comment

ผมไปขอไปเมื่อ วันที่ 2 เพิ่งได้ เมื่อวานก่อน

ไมมันไม่เท่ากันหว่า

Comment

ทรู นี่ จิง ๆๆ เลย ผิดพลาด ทุกที เลย คริ คริ -----.......................-----

Comment

ราวเตอร์ขึ้น 8เมกตั้งกะวันที่ 3 แต่ พึ่งจะได้ วันนี้เอง

คนที่ขอไปแล้วยังไม่ได้ผมว่ารอหน่อยดีก่าครับ มันค่อยๆเริ่มทยอยทำทีละพื่นที่มั้ง

Comment

Working...
            X