Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมจะย้าย ชุดลม Ultra 120 Extreme เป็นชุดน้ำ งบ 5000 บาท มันจะดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by biologypanda View Post
    อยากเล่นน้ำ แง่มมมมๆๆ
    วันจันทร์ก้อได้เล่นน้ำแล้วครับ

อดทนรอหน่อย

Comment

Originally posted by RmOz View Post
      วันจันทร์ก้อได้เล่นน้ำแล้วครับ

อดทนรอหน่อย
      วันนี้ผมก็โดนแล้วครับ เจอเด็กเอาปืนมายิงเต็มเบ้าตาเลย อิอิ

Comment

งบ5000 สำหรับน้ำ

Ide อาจจะไม่ต่างกับลมเทพเท่าไหร่ เเต่ FULL ต่างกันเยอะ

Comment

ขาย 120 ให้ผมใหม

Comment

เล่นน้ำเลยครับผมยังขาย Zelman9500led ไปเล่นน้ำเลย หมดไปเกือบ 7 พันได้มั้ง แต่จะยุ่งยากหน่อยถ้าเคสเล็กๆมันจะไม่มีที่ไว้วางอุปกรณ์

Comment

ไหวอยู่ 5000 นะ แต่ต้องวิ่งหาของบ้านๆก่อน ซื้อของนอกอย่างเดียวคือ บล๊อคCPU

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                ไหวอยู่ 5000 นะ แต่ต้องวิ่งหาของบ้านๆก่อน ซื้อของนอกอย่างเดียวคือ บล๊อคCPU
                แบบนี้ก็กำลังคิดอยู่ อิอิ

Comment

Originally posted by RmOz View Post

อดทนรอหน่อย
                  จัดไป ครับ อิอิ สาวๆเยอะด้วย อิอิ
                  Originally posted by Nihilus View Post
                  วันนี้ผมก็โดนแล้วครับ เจอเด็กเอาปืนมายิงเต็มเบ้าตาเลย อิอิ

Originally posted by jamesboyd View Post
                  งบ5000 สำหรับน้ำ

Ide อาจจะไม่ต่างกับลมเทพเท่าไหร่ เเต่ FULL ต่างกันเยอะ
                  ขอบคุณครับ
                  Originally posted by wikorn View Post
                  ขาย 120 ให้ผมใหม
                  ได้ครับไม่มีปัญหา มีคนจะเอาเยอะมากๆๆเลยครับ
                  Originally posted by vibe View Post
                  เล่นน้ำเลยครับผมยังขาย Zelman9500led ไปเล่นน้ำเลย หมดไปเกือบ 7 พันได้มั้ง แต่จะยุ่งยากหน่อยถ้าเคสเล็กๆมันจะไม่มีที่ไว้วางอุปกรณ์
                  Cm690 น่าจะไหวนะ ครับ

หลังสงกรานจะจัด ชุดน้ำสะหน่อย ละ

Comment

Cm690 สบายเลยครับ เคสใหญ่

Comment

ว่าแต่เอาชุดน้ำของอะไร รุ่นไหน ก่อนดีครับ ก่อนที่จะเปลี่ยน Block Cpu ของดีๆ ครับ
                      Last edited by biologypanda; 11 Apr 2009, 13:07:15.

Comment

เคยมีหนังสือจัดชุดคอม3แสนนะครับ
                        ของเอาแรงอย่างเดียวไม่เกี่ยงราคา
                        มีชุดน้ำด้วย ลองไปเทียบๆเคียงๆดูครับ

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
                          เคยมีหนังสือจัดชุดคอม3แสนนะครับ
                          ของเอาแรงอย่างเดียวไม่เกี่ยงราคา
                          มีชุดน้ำด้วย ลองไปเทียบๆเคียงๆดูครับ
                          พอดีดู ชุดน้ำงบ 5000 กว่าๆ ครับ

ถ้าชุดน้ำ + ชุดคอม 3 แสน ชุดน้ำคงหลายหมื่นละครับ

Comment

ดันอยากรู้คิดอยู่เหมือนกัน

Comment

ดันๆๆ

Comment

อยากรู้จังว่า ลม จะลงมาได้กี่องศา?
                                แล้ว ลม เทพๆตัวไหนเวอก์ๆ พอดีพึ่งปล่อยแมวน้ำไปอยากรับลมร้อนบ้าง
                                (เคยเล่นแต่น้ำ)

Comment

Working...
                                X