Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเรื่องอัพความเร็ว True

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมมันเพิ่งเปลี่ยนให้เป็น 2m เอง เพราะของเก่า 512 T T บ้านอยู่ไกลน่ะทำใจปลายสาย ไม่ต่ำกว่า 6 โล มันยังให้ 2m มาได้ซึ้งใจ ด่านมันประจำสงสัยมันเซ็งเลยอัพให้ 5555+ ปลายสายได้อย่างนี้ก็คุ้มแล้ว นิ่งไม่หลุดนะ

Comment

1 เมก เท่าเดิมไม่เปลี่ยนแปลง โทรไป ญ สาวเสียงใส บอกไม่เกินวันที่ 21 อัพให้หมด
      ถ้าเกินจาได้โทรไปด่า รอบแรกคนแรกบอก รอ 2 3 เดือน ถ้า 2-3 เดือน แม้กเน็ตมาหนีแน่ครับ

Comment

1 เมกเขาจะอัพให้ไหมครับ แต่บอกได้คำเดียวว่า ทุย เราไม่ได้อยู่ปลายทาง 1 เมก เหลือ 500 กว่า เขามาเชคให้ก็บอกปกติดี แต่ แม่*ไม่เทสสปีดให้

Comment

แนะนำให้ไปอัพที่หน้าเว็บครับ ผมเพิ่งลองเมื่อวาน แล้วก้ได้จริงๆเมื่อคืน ทั้งๆที่รอมานานมากว่าเมื่อไหร่มันจะอัพให้อัตโนมัติ

ปล เมื่อวานทนไม่ไหวเลยลองไปอัพหน้าเว็บ พอมาวันนี้คืนเดียว มาเลย

แต่ผมใช้โปร 2mb ต้องได้ 4ในประเทศ แต่เทสแล้วกลับได้ 3.5 เซ็ง

Comment

โอ้วมาแล้ว
            Last edited by maxangle; 18 Apr 2009, 08:38:32.

Comment

สัญญาณมาแล้ว 3 เมก แล้ว โหแรงโครต

Last edited by maxangle; 18 Apr 2009, 10:00:25.

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
                แนะนำให้ไปอัพที่หน้าเว็บครับ ผมเพิ่งลองเมื่อวาน แล้วก้ได้จริงๆเมื่อคืน ทั้งๆที่รอมานานมากว่าเมื่อไหร่มันจะอัพให้อัตโนมัติ

ปล เมื่อวานทนไม่ไหวเลยลองไปอัพหน้าเว็บ พอมาวันนี้คืนเดียว มาเลย

แต่ผมใช้โปร 2mb ต้องได้ 4ในประเทศ แต่เทสแล้วกลับได้ 3.5 เซ็ง

ขออภัยครับ เมื่อกี้ลองโหลดบิท วิ่ง 430-450kb มาซักที อิอิ

Comment

เอ้ะ ของผมก็ 4 เมก แต่เทสได้ 3.1 - -

Comment

ผมไปกดเปลี่ยนหน้าเวปอะครับพอวันรุ่งขึ้นก็ได้เลยลองไปกดเปลี่ยนดูสิครับ

Comment

คับ จะลองดุนะครับ

ขอลิ้งหน่อยได้ไมครับแล้วช่วยบอกด้วยนะครับว่ากดตรงไหน

ขอบคุณมากครับ

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=449000

ตามนี้เลยครับ ผมลองแล้วไม่เกิน 24 ชม ไวดีครับใช้ได้เลย

Comment

คับ ขอบคุณมาก

Comment

Working...
                            X