Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายึดการ์ดแบบสั้นหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายึดการ์ดแบบสั้นหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

พอดีผมซื้อการ์ด PCI To Parallel มา แต่พอเสียบสล๊อตลงที่เครื่องคอมขาที่ยึดน๊อตมันยาวเกินอยากได้แบบรุ่นสั้นๆไม่ทราบมีขายที่ไหนบ้างครับหรือสั่งทำที่ไหนได้บ้างครับผมอยากได้ซัก 1500 อันครับแต่หายังไม่ได้

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

พระคุณเจ้า พันห้า

Comment

Originally posted by me4u View Post
      พระคุณเจ้า พันห้า
      +1 ทำไมแพงจัง

Comment

ไม่ไช่ราคา1500 ครับ คือผมซื้อการ์ด มา 1500 การ์ด เป็นแบบยาวหมดเลยครับ
        เลยอยากได้แบบสั้น 1500 ชิ้นนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งครับ

Comment

ใช้เยอะจังท่าน
          พวกนี้มันจะมากับการ์ดเลยอ่ะครับ มี 2 ขนาดให้เปลี่ยน เท่าที่ผมเจอนะ
          การ์ดแต่ละยี่ห้อ กลัวมันจะหน้าตาไม่เหมือนกันนะสิ เลยไม่น่ามีขาย ลองหาร้านที่ทำเกี่ยวกับโลหะแผ่น อาจทำได้นะ พวกพับสังกะสี แผ่นอลู ไรแบบนี้

Comment

Working...
          X