Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทรูตามงานไวดีครับ มาดูๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมมาแต่ท่อครับ หุหุ

ลังเลอยู่ว่าจะเอา Local 5, Inter 4 ดีรึเปล่า

Comment

แหะ อินเตอวิ่ง ไม่ถึง 2m ลาวมาก

Comment

เขคในเวป trueinternet วิ่งราวๆ 5m กว่าๆ

แต่พอโหลดบิทเวปในประเทศนี่แหละครับ
        ฝั่งตรงข้ามเค้าปล่อยโคด้วยแทนที่จะแรง แต่กลับวิ่งสุดอยู่ที่ราวๆ 295kb/s

ปวดกาบานฮะ จ่ายเท่าตอนใช้ 3m เมื่อก่อน แล้วก็วิ่งพอๆกันหรือช้ากว่าตอน 3m
        ซะงั้น ผมหละปวดกาบานจะเปลี่ยนทำไม 8m เลขหลอกให้ดีใจเล่นหรอไงกันแน่หนอ

บอกซะเยอะวิ่งซะหมดแรงเลย >,<"

Comment

ผม งง ของผมในนั้น บอกเพิ่มความเร็วแล้ว แต่ทำไม ผมยัง1mbอยู่

Comment

Originally posted by necroman View Post
            ผม งง ของผมในนั้น บอกเพิ่มความเร็วแล้ว แต่ทำไม ผมยัง1mbอยู่
            ผมก็เป็นครับ ว่าจะโทรไปคุยอีกรอบ

Comment

ผมได้ความเร็วสูงสุด 500 นิดๆ ถ้าโหลดใช้ IDM

แต่ uTorrent ได้แค่ 470 ขึ้นๆลงๆ ไม่คงที่เลย

คนอื่นเขา 560+ อยากจะเร็วเหมือนกัน ไม่คุ้มเลย

Comment

สรุปว่า ตอนนี้เท่าที่เห็น จะมีแต่คนที่ได้ Local 4M ทั้งนั้นเลยนะครับ
                Inter ของผมก็แก่วงกระจาย ยังงี้ผมว่าใช้ Inter 2M ยังจะดีกว่ามั้ยฮะ
                เพราะ Local ก็ได้ 4M อยู่ดี

จ่ายแพงขึ้น แต่ความเร็วเท่าเดิม เพื่ออะไร?

Comment

ของผม กำลังดำเนินการ มา 9 วันแล้วครับ -*-

Comment

Working...
                  X