Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ psu หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ psu หน่อยครับ

Tagan TG600-U37 = 2080
    icute titanium 650 pro = 2650

ตัวไหนนิ่งกว่า คุ้มกว่ากันครับ

q6600 go
    GA-EP45-UD3R
    G.SKILL DDR2
    9800gtx+
    WD 640 GB

ราคาต่างกันโขเลยแถมฉันสวยชื่อรุ่นออกจะหลอกๆไปนิดครับ ถ้าไม่อ่านเสปคจะคิดไปว่ามัน650W

2ตัวนี้เองตัวแรกครับ ส่วนตัวนะ หลายคนก็ นานาว่ากันไป

Comment

ครับ เห็นรีวิว เค้าว่า tagun 600 ตัวนี้จ่ายไฟเต็มจริง 700 เลย อ่ะ ถูกกว่าด้วย

รอผู้รู้ฟันธงให้หน่อยครับ

Comment

case raidmax sagita 2 พัดลม 3 ตัว

tagun ตัวนี้เอาอยู่มั้ยครับช่วยหน่อย

Comment

ผมใช้ตัวแรก เสป็คต่างจากท่านนิดหน่อย ผมใช้ 3870 ddr4 กับ hd500gb 3 ลูก dvd 2 ตัว พัดลมไฟ 12เซ็นต์ อีก 2 ตัวเล่นเกมส์ทั้งวันไม่มีปัญหา เมื่อก่อนใช้ 460w เคลมการ์ดไป 2 รอบแล้ว เลยไปเอาบีทาเกนมาลอง 600w max 700w เห็นทดสอบใน overclockzoen ผ่าน ท่านลองพิจารณาดูครับ

Comment

thx ขอบคุณครับ ผมเลือก Tagan ละประหยัดเงินด้วย

Comment

Working...
            X