Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกิดปันหาซะแล้วคับ เน็ตวิ่งไม่เต็มอ่า....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกิดปันหาซะแล้วคับ เน็ตวิ่งไม่เต็มอ่า....

คือผมใช้ True 2M อ่าคับ แต่พอลองไปเทส Speed ทางเว็บของทรูดู ปรากฎว่า มันวิ่งอยู่ราวๆ1200 - 1300 โดยประมานอ่ะคับ รีเฟรช หลายรอบแล้วลองคิดค่าเฉลี่ยดู มันก็วิ่งอยู่ประมานนั้นเลยอ่ะคับ แบบนี้ มีปันหารึป่าวคับ ถ้ามีจะได้โทรแจ้งคับผม
    Attached Files

ถ้าผมไม่ได้เข้าใจผิดนั่นมันแค่ 1M เอง ช่องสัญญาณ

Comment

ช่องสัญญาณยัง 1Mbps อยู่เลย

Comment

อ่าว กำแล้วไง.....

ผมสมัครไว้ 2 M จิงๆนะคับ ใช้มาประมานเกือบ 2 ปี

หรือว่า เป็นเพราะ เบอร์ทรูที่ผมใช้สมัคร มันจะถูกยกเลิกหว่าาาา ????

เพราะผมยืมเบอร์ของเพื่อนมาสมัครด้วยสิ.....

Comment

จะเป็นไปได้ไหมว่านายจะได้ใช้ความเร็วแค่ 1M มาตลอด

Comment

Working...
          X