Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครอยู่แถวเดอะมอลล์งาม แล้วได้อัพแล้วบ้างครับ TRUE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครอยู่แถวเดอะมอลล์งาม แล้วได้อัพแล้วบ้างครับ TRUE

ของผมเข้าไปเช็คในเว็บพอใส่เบอร์ไป มันบอกว่า

* ท่านได้รับการเพิ่มความเร็ว
    ภายในประเทศเรียบร้อยแล้ว

แต่พอเทส ได้ 2mb อยู่เลย

เหมือนผมเลยได้รับแล้วยังไงว้าเท่าเดิม

Comment

ไม่รู้เป็นอะไรโทรไป สายไม่ว่างตลอด 02 9009000 เนี้ย

Comment

เช็คยังไงหรอครับ

Comment

อันนี้ 1 เมกที่ทำงานครับ พันธ์ทิพย์งามวงศ์วาน
          อัพแล้วจริงๆครับ

อันนี้เห็นตั้งแ่ต่ก่อนสิ้นเดือนแล้ว

Comment

ผมโทรไปเช็คแล้วครับ เค้าบอกจะทยอยอัพให้ครับ

Comment

Working...
            X