ช่วยเข้ามาดู Ram ให้ทีครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ช่วยเข้ามาดู Ram ให้ทีครับ

OverclockZone Member birdoverclockzone's Avatar

Default ช่วยเข้ามาดู Ram ให้ทีครับ

คือว่าผม ซื้อแรม kingmax 1g บัส 1066 มาเพิ่มครับ
    คือตอนแรกมี1ตัว ซื้อมาพร้อมคอม แล้วเพิ่มอีกไม่กี่วันนี้เองครับ

แต่อให้เพื่อนดูอ่าครับ
    มันบอกว่า แรม ตัวหนึง บัส 800 อีกตัว 1066 ไม่ทราบ จิงไหม ช่วยดูที่ภาพทีคัรบ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    นครนายก (น้ำตกสาริกา)

รูปใหญ่มาก Save มาซะเต็มที่เลย ( 1440 x 900 ไฟล์นามสกุล bmp )
    ย่อๆ มาหน่อยก็ดี แล้ว Save เป็นนามสกุล jpg จะเล็กกว่านี้ นะ -*-

แรมทางซ้ายเป็นแรมบัส 1110 (เทพมากมาย) ไฟ 2.0 V.
    แรมทางขวาเป็นแรมบัส 800

แต่ cpu z เวอร์ชั่นเก่าไปหน่อย Up เป็นเวอร์ชั่น 1.50 ดู เผื่อ cpu z เอ๋อ

OverclockZone Member birdoverclockzone's Avatar

ขอบคุงครับ

Bookmarks

Bookmarks