Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงsafariไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงsafariไม่ได้ครับ

คือเริ่มจากตอนแรกครับไม่รู้ไปกดอีท่าไหนsafariหาย ก็เลยไปโหลดมาใหม่ในเว็บ MAC
    พอโหลดเสร็จก็เลยinstall แต่มานขึ้นเครื่องหมายตกใจสีแดง ขึ้นว่า select the volume where you want you to install the safari software

ใครก็ได้ช่วยแก้ปัญหาให้ผมที เครื่องผมเป็น IMAC ซาลาเปา 1.25 ซอฟแวร์ OS X 10.5 อ่ะครับ

ขอบพระคุณอย่างสูง ครับ

safari 4 Beta รึเปล่า
    ถ้าใช่ต้องลง secuerity update 20009-1 ก่อน
    โหลดจาก Web Apple นั่นแหละ แล้วค่อยลง Safary 4 Beta อีกที

Comment

ลงแล้วครับ ไม่ได้ครับ ลง ไม่ได้ทั้งสอง อย่างเลยครับ คือ ผม ก็ไม่แน่ใจว่าลบ รึป่าวครับ
      แต่ไอคอนมันหายอ่ะครับ คือใช่ไม่ค่อยเป็น ช่วย นำทางทีครับ

Comment

10.5 ให้ไปโหลด safari V.3 มาครับ
        v.4 beta ใช้ลงกับ 10.5.6 ครับ

Comment

safari v.4 beta ใช้ลงกับ 10.5.6 + secuerity update 20009-1

แนะนำให้ใช้ตัวที่อยุ่ในแผ่นติตั้งครับ

Comment

Working...
          X